Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
sáng nay 7h còn vào đc, hôm qua mới đc paid xong, chắc bảo trì thôi :D

Mới rút hồi sáng lúc 7h chưa về :( Trên fb thì nói không truy cập được từ 8h20!

Last edited:
Tin vui là khá nhiều lệnh btc vừa đc pay hôm nay :D

Tin hơi buồn là vì lý do gì đó site bị down. Có thể DDOS hoặc hết hạn SSL. cái này đợi update thôi

các lênh nhỏ <100e thôi phải ko bác? :)

Theo em biết có nhiều lệnh 300-500 lắm. Các lệnh trên 1k hình như chưa có hôi âm

Hichic. Mong rằng nó sống được thêm 2 tháng nữa để a e rút hết vốn chứ kiểu này yếu tim quá trời. Bị khoá lệnh rút tiền đến 26/3 hichic

sale off 10% thuốc trợ tim cho bác nào có nhu cầu, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

p/s: trước khi uống phải đọc 3 lần "LONG LIVE"

nó thay đổi TOS liên tục ấy nhỉ, vừa accept mà không đọc qua nó thay đổi cái gì :p

Tháng 7 -8 đầu tư , Tháng 12 sell toàn bộ ( đáng nhẽ là hòa vốn ) vì nghĩ có mùi . Nhưng thằng admin khốn nạn nó chỉ hoàn lại 50% cho mình ( trong rules ghi là 75% ). Tính tới giờ là 3 tháng. Nếu nó scam thì chia buồn cũng các bác chưa hồi vốn. :( :(

Tháng 7 -8 đầu tư , Tháng 12 sell toàn bộ ( đáng nhẽ là hòa vốn ) vì nghĩ có mùi . Nhưng thằng admin khốn nạn nó chỉ hoàn lại 50% cho mình ( trong rules ghi là 75% ). Tính tới giờ là 3 tháng. Nếu nó scam thì chia buồn cũng các bác chưa hồi vốn. :( :(
đầu tư bao nhiu thế, có mua công cụ không

50% thì thôi mẹ nó cho rồi, sell làm gì cho mất công

chắc bác sell lúc nó mới hết giai đoạn 1 (3 tuần) thôi phải ko ah? nên mới thu lại 50%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back