Ask reCaptcha load quá chậm

Ree

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang làm recaptcha cho kolotibablo mà mỗi khi mình nhận recaptcha mới để làm, lần đầu tiên mình làm đều sai cả mặc dù mình chắc chắn 100% mình làm đúng ( ví dụ như recaptcha kêu : select SQUARES with Street Signs, mình chọn xong ròi bấm Next, chọn tiếp r bấm Next, chọn tiếp nữa ròi bấm Next, chọn TIẾP NỮA ròi bấm Verify, mà nó lại cứ kêu Please try again, trong khi mình chắc chắn 100% mình đã làm đúng), bình thường công việc chọn all SQUARES with ... làm khá nhanh khi mình mới bắt đầu làm, nhưng dạo này nó lại bắt mình đi qua nhiều bước hơn (phải bấm Next nhiều hơn) trước khi tới được chữ Verify để finish cái recaptcha đó, mà sau khi làm xong thì lại instant WRONG, Please try again...

Còn recaptcha "Choose IMAGES with ..." thì lại có 1 cái fading animation, mỗi lần chọn image thì lại phải chờ có lúc 5-6 giây nó mới load xong r mới nhìn dc hình ảnh, bác nào làm recaptcha nhìu sẽ biết mình nói gì.

Mình đã thử Clear cookies, caches đủ thứ mà vẫn ko dc. Bình thường 1 recaptcha mình làm trong 10 giây mà giờ nó chậm quá nên mỗi captcha phải hơn 40 giây mới xong :(

Bác nào biết cách khắc phục ko chỉ cho mình newbie với.

Vì đơn giản gmail của bạn đã nằm trong danh sách đen của a google nhé kiếm mail ngon lâu năm làm còn bị nó hành đủ thứ chứ nói gì tới mấy cái vấn đề đó :))

Thế có cách nào để tăng độ trust của tk ko ạ, e đang xài 4 cái gmail mà thấy xài gmail nào nó cũng vậy hết, với lại có nên làm cái gmail pumping mà kolotibablo nó kêu xài k ?

muốn tăng độ trust thì chỉ có cách là liên tục dùng cái gmail đó trong nhiều ngày, xem YTB, up G+........để gg nó bít mình đang hoạt động.

muốn tăng độ trust thì chỉ có cách là liên tục dùng cái gmail đó trong nhiều ngày, xem YTB, up G+........để gg nó bít mình đang hoạt động.
Xem YTB các thứ vẫn thế :D

Xem YTB các thứ vẫn thế :D
Phải xem trong nhiều ngày, ít nhất là 1 tuần để gg xác nhận cái gmail đó vẫn hoạt động. Chứ xem 1 lúc hay 1-2 ngày ko ổn đâu

Đăng ký nhận email (Subscribe) từ các website trust cao (DA cao): BBC, Reuters, vietnamworks, vietnamnet để tăng trust cho mail.

đăng nhập gmail. nhưng đợt trước mình cũng bị thế là mình cứ đăng xuất đăng nhập gmail. bay giờ khỏi cần đăng nhập hay gì cả. vào kolotibalo cứ thế mà chiến. captcha nhanh hơn. còn cái steets thì cái 1 là next cái 2 là được verry luôn

Phải xem trong nhiều ngày, ít nhất là 1 tuần để gg xác nhận cái gmail đó vẫn hoạt động. Chứ xem 1 lúc hay 1-2 ngày ko ổn đâu
ngày nào cũng on xem stream các kiểu >10h 1 ngày không :D

ngày nào cũng vô gmail với lên youtube coi video mà vẫn vậy

không biết cách tương tác gmail nó vậy .. :D .. đâu chỉ vào gmail lick lick và coi ytb thì trust nó cao đâu .. còn muốn trust cao để làm cap thì chịu khó tìm trên ytb .. tổng hợp và tự mày mò .. và ít nhất là 1 tuần nhiều lắm là 2 tuần thi mail làm cap mới ok được chứ vài ngày đòi ok luôn thì hơi khó ..:oops:

không biết cách tương tác gmail nó vậy .. :D .. đâu chỉ vào gmail lick lick và coi ytb thì trust nó cao đâu .. còn muốn trust cao để làm cap thì chịu khó tìm trên ytb .. tổng hợp và tự mày mò .. và ít nhất là 1 tuần nhiều lắm là 2 tuần thi mail làm cap mới ok được chứ vài ngày đòi ok luôn thì hơi khó ..:oops:

có cách share đi cậu gmail send mail receive mail,ytb,g+, upload gg drive các kiểu vẫn thế này :)

đăng nhập gmail. nhưng đợt trước mình cũng bị thế là mình cứ đăng xuất đăng nhập gmail. bay giờ khỏi cần đăng nhập hay gì cả. vào kolotibalo cứ thế mà chiến. captcha nhanh hơn. còn cái steets thì cái 1 là next cái 2 là được verry luôn
gg nó đưa cái mail chính mình vào black list rồi và giờ ngồi bơ mỏ

vào đọc mấy bác bảo cứ như đừa =)), mail mình xài trên 5 6 năm ngày nào cũng check mail và có tin nhắn, ngày nào cũng youtube xem phim, đăng ký gì cũng xài cái mail đó, thế mà mới đem vào xài đc có 2 3h mà nó block cmnr mail, bây giờ mà login cái mail đó là coi như khỏi làm recaptcha luôn.

vào đọc mấy bác bảo cứ như đừa =)), mail mình xài trên 5 6 năm ngày nào cũng check mail và có tin nhắn, ngày nào cũng youtube xem phim, đăng ký gì cũng xài cái mail đó, thế mà mới đem vào xài đc có 2 3h mà nó block cmnr mail, bây giờ mà login cái mail đó là coi như khỏi làm recaptcha luôn.
giống mình vãi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom