Real traffic từ Google Ads, Youtube Ads, Bing Ads

VuongRau

Junior
Reactions
54
MR
1.467
Trong Forum có ai cần Real Traffic từ các loại Ads để làm Offer không nhỉ? Mình đang muốn mở dịch vụ bán các tài khoản Ads để anh em chạy được Ads giá rẻ (ví dụ Google Ads, Youtube Ads: tài khoản chạy được 350-400$ free, Bing Ads chạy được 200$ free, ngoài ra còn Facebook Ads nhưng chưa Public). Trước tiên mình muốn khảo sát xem nhu cầu mọi người thế nào, nếu số lượng ok thì mình sẽ đóng bảo hiểm và mở dịch vụ bán các loại tài khoản này. Thanks!

Attachments

76.2 KB · Views: 452
Trong Forum có ai cần Real Traffic từ các loại Ads để làm Offer không nhỉ? Mình đang muốn mở dịch vụ bán các tài khoản Ads để anh em chạy được Ads giá rẻ (ví dụ Google Ads, Youtube Ads: tài khoản chạy được 350-400$ free, Bing Ads chạy được 200$ free, ngoài ra còn Facebook Ads nhưng chưa Public). Trước tiên mình muốn khảo sát xem nhu cầu mọi người thế nào, nếu số lượng ok thì mình sẽ đóng bảo hiểm và mở dịch vụ bán các loại tài khoản này. Thanks!
quan tâm bro ơi, có thông tin inbox mình với.

Quan tâm

Cái này là chạy free hay chạy bùng vậy bạn? Với giá cả thế nào bạn?
là chạy bùng đó bác, khi mua acc thì mình sẽ bọc link miễn phí cho bạn lên camp, hiện tại mình đang xem có đông người cần loại tài khoản này không để mở dịch vụ thôi, chứ sợ ít người quan tâm thì đóng bảo hiểm xong chả ai mua lại ế hàng :D. Ai muốn biết thêm thông tin thì inbox mình sẽ trả lời. Mọi người có ai cần traffic real làm off, hay view youtube thì cmt nhé. Thấy ổn thì mình sẽ đóng bảo hiểm và public bán ngay.

Rate như nào bạn? bảo hành như nào?

Rate như nào bạn? bảo hành như nào?
Acc giao sẽ gồm vps cài đặt sẵn, mình sẽ hỗ trợ lên camp đầu tiên (bao gồm bọc link), chế độ bảo hành: 1 đổi 1 nếu acc die bất thường không phải do tác động từ phía bạn, trong quá trình chạy mình sẽ nói rõ khi nào được tăng budget, khi nào được lên camp tiếp. Chỉ bảo hành+ bọc link cho camp đầu tiên, nếu bạn chỉ chạy 1 camp/ 1 acc, khi các bạn muốn lên camp tiếp theo thì mình không bảo hành nhưng sẽ hướng dẫn để lên camp an toàn (Yên tâm là camp tiếp theo nếu làm theo hướng dẫn thì vẫn chạy bình thường đến lúc tiêu hết tiền). Bạn muốn biết thêm thông tin thì inbox mình hoặc có thể đợi mình pubic mở dịch vụ bán, hiện đang khảo sát xem nhu cầu người dùng thế nào.

có telegram hay facebook ko bác? Inbox em cần test luôn, chơi cả google ads vs bing ads.

Acc giao sẽ gồm vps cài đặt sẵn, mình sẽ hỗ trợ lên camp đầu tiên (bao gồm bọc link), chế độ bảo hành: 1 đổi 1 nếu acc die bất thường không phải do tác động từ phía bạn, trong quá trình chạy mình sẽ nói rõ khi nào được tăng budget, khi nào được lên camp tiếp. Chỉ bảo hành+ bọc link cho camp đầu tiên, nếu bạn chỉ chạy 1 camp/ 1 acc, khi các bạn muốn lên camp tiếp theo thì mình không bảo hành nhưng sẽ hướng dẫn để lên camp an toàn (Yên tâm là camp tiếp theo nếu làm theo hướng dẫn thì vẫn chạy bình thường đến lúc tiêu hết tiền). Bạn muốn biết thêm thông tin thì inbox mình hoặc có thể đợi mình pubic mở dịch vụ bán, hiện đang khảo sát xem nhu cầu người dùng thế nào.
đóng bh mở service đi bác :)

quan tam.cho xin skype vs bro

có chạy được với GMC đã link GG ads ko biết, có rủi ro gì die GMC ko bác, xin bác ít kinh nghiệm để làm chuột bạch luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom