Help (Rate Việt Nam 4$) Hướng dẫn kiếm tiền với link rút gọn EZ4linkss

thuyenht

Junior
Reactions
1
MR
0.049
Mình vừa phát hiện một site kiếm tiền bằng link rút gọn mới rất tốt cho phép kiếm tiền bằng link rút gọn Rate ở Việt Nam lên đến 4$/1000 View, và nước ngoài lên đến 12$/1000 View đó là trang Ez4linkss.com, Đây là site uy tín mình đã rút tiền thành công từ trang này.

Dưới đây là những ưu điểm của trang này:
  • Tham gia miễn phí: Các bạn có thể tham gia vào EZ4Linkss hoàn toàn miễn phí, chỉ cần tạo tại khoản và bắt đầu kiếm tiền được ngay.
  • Rate cao: EZ4Linkss có Rate rất cao tại Việt Nam rate 3.2$/1000 View đối với PC, và 4$/1000 View đối với thiết bị di động. Tại thị trường quốc tế như Mỹ, Netherlands Rate lên đến 12$/1000 View. Đây là mức Rate cao nhất so với những trang rút gọn hiện tại.
  • Hỗ trợ nhiều cổng thanh toán: EZ4Linkss hỗ trợ tới 5 cổng thanh toán như: Momo, ZaloPay, Chuyển khoản ngân hàng, Skrill, và Paypal.
  • Giao diện Website thân thiện: Website của EZ4Linkss rất dễ sử dụng kể cả những bạn mới bắt đầu tham gia vào thị trường kiếm tiền Online cũng có thể dễ dàng thao tác.
  • Thống kê chi tiết các lượt Click: Tổng các lượt Click trên Ez4linkss thống kê rất chi tiết, các bạn hoàn toàn có thể theo dõi.
  • Không có quảng cáo Popup: Đây là một điểm mình rất thích khi sử dụng EZ4Linkss, vì khi các bạn chia sẻ link cho người dùng mà có quảng cáo Popup thì sẽ gây khó chịu cho người dùng, về lâu về dài sẽ giảm tỷ lệ click vào Website của mình.
  • Min Pay khá thấp: Min pay tối thiểu là 5$ nếu các bạn rút qua Momo và Zalopay, và 10$ nếu các bạn rút qua Paypal, Skrill hoặc chuyển khoản ngân hàng, và 20$ nếu các bạn chuyển khoản bằng ngân hàng ở nước ngoài.
  • Thanh toán nhanh: Lệnh rút tiền diễn ra cực nhanh kể từ sau khi mình tạo lệnh rút thì khoảng 2 tiếng là tiền đã về tài khoản ngân hàng rất tốt.
  • Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ: EZ4Linkss hỗ trợ tới 5 ngôn ngữ như: Việt Nam, Mỹ, Pháp, Brazi, India.
  • Đội ngủ Support: EZ4Linkss có đội ngũ hỗ trợ nhiệt tình và hỗ trợ rất nhanh.
  • Được tặng ngay 1$ khi tạo tài khoản.
  • Số click được tính cho mỗi ip trong 1 ngày: 2 click
  • Xác nhận captcha:
  • Thời gian chờ: 5 giây.
Nguồn bài viết: https://huongdandaotienao.com/ez4linkss-la-gi/

Hướng dẫn kiếm tiền với EZ4linkss

Các bạn vào trang chủ https://ez4linkss.com, để đăng ký tài khoản nhé.
Xem hướng dẫn đăng ký tài khoản
tại đây nhé.

Sau khi đăng ký xong các bạn chỉ cần tạo link rút gọn xong up lên các diễn đàn hoặc các mạng xã hội như: facebook, youtube, Twitter, Telegram ... chỉ cần có người click vào link mà các bạn share là các bạn nhận được tiền khá là đơn giản.

EZ4linkss đang hoạt động rất tốt các bạn hãy nhanh tay đăng ký tài khoản và chiến link rút gọn nào CPM Việt Nam 4$/1000 View

đây là bằng chứng mình rút ok này

Attachments

66 KB · Views: 97

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back