Tutorial rảnh rỗi hướng dẫn vài bạn làm tapcash có nhập ref

Xong 1 lượt lại phải copy thư mục data vào ổ c hả các bác ? Thế này mấy mà đi cái ổ cứng@@!

ai giúp mình fix lỗi sus acc vs mình đã thay mail và id rồi chs vẫn ko đc thậm chí còn xóa đi cài lại bs rồi mà vẫn bị

đã pay, các thánh nào vào mà phán cmn nữa đi, thêm vài newbie chiến mà các bố ý đã rối tung lên, vài $ newbie làm có ảnh hưởng lớn như thế sao, chẳng qua cái tính sợ người khác ăn hết phần *** bao giờ thay đổi. ức cmn chế từ lúc nó bảo trì hôm qua đến giờ...sorry các bác nhé, em đang đi c.tác nên ko trợ giúp được, hẹn các bác đến cuối tuần (nếu không xảy ra việc vì vài $ anh em ta mới kiếm mà làm tapcash nó nát :cool:)

Cuối tuần nha bác ơi, xin được bác chỉ giáo cho vài chiêu!

Cuối tuần nha bác ơi, xin được bác chỉ giáo cho vài chiêu!
không chắc được điều j c ạ, hôm nay t6 mà vẫn đang lang thang HN ;)...HN nóng khủng khiếp, nhanh nhanh xong việc còn tàu lượn thôi :p

Xong 1 lượt lại phải copy thư mục data vào ổ c hả các bác ? Thế này mấy mà đi cái ổ cứng@@!
không cần phải làm như thế đâu c, chỉ cẩn wipe data 1 số thứ như web + tapcash + mấy cái của goole (mấy cái này t đã add sẵn vào list trong titannium đó), change ID + guid là chiến tour mới thôi

không cần phải làm như thế đâu c, chỉ cẩn wipe data 1 số thứ như web + tapcash + mấy cái của goole (mấy cái này t đã add sẵn vào list trong titannium đó), change ID + guid là chiến tour mới thôi[/QUOT

bạn nói cụ thể về change ID + guild đi bạn mình 0 hiểu lắm..mới chiến

thớt hd mình vs :(

khi nào mới có time rảnh vây thớt :(

Các thánh còn nhập code đc ko ? :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,432
Latest member
bodl