Ask Random text trong Jibit Macro

Reactions
365
MR
0.050
Tình hình là ai biết cách để Random text hay kí tự bằng Jibit chỉ giáo mình với
Mò mãi mà vẫn chưa ra
Cảm ơn nhiều :(

Chuyển qua sử dụng random bằng hàm excel sau đó copy paste bạn. Hồi trước mình cũng làm thế

do c viết sai hàm gì đó nên nó bị lỗi
ko sai gì đâu cậu ơi,nó hoạt động trơn tru tầm đc 10 lead thế là cứ đứng trơ trơ ko hoạt động nữa mà rõ ràng đang đến bước tiếp theo đúng trong hàm.hay do bản macro mình bị lỗi nhỉ?

ko sai gì đâu cậu ơi,nó hoạt động trơn tru tầm đc 10 lead thế là cứ đứng trơ trơ ko hoạt động nữa mà rõ ràng đang đến bước tiếp theo đúng trong hàm.hay do bản macro mình bị lỗi nhỉ?
đơ đoạn nào trong khi làm
trước mình hay bị đơ đoạn adb, diệt virut cái đỡ hẵn

JB hoạt động theo hình ảnh chắc chắn là hình ảnh có sự sai khác cậu ơi. Có thể màu nó nhạt đi tý hoặc rộng hơn tý mắt ta ko nhận ra nên jb ko nhận dc

JB hoạt động theo hình ảnh chắc chắn là hình ảnh có sự sai khác cậu ơi. Có thể màu nó nhạt đi tý hoặc rộng hơn tý mắt ta ko nhận ra nên jb ko nhận dc
đúng là như vậy đó cậu.lâu lâu nó lại bị sai hình ảnh.mình vào xem thử thì jb nó bào false nên lại phải chụp lại cho nó.k biết sao mà lại sai hình ảnh đc nhỉ?cậu có các khắc phục ko?

đơ đoạn nào trong khi làm
trước mình hay bị đơ đoạn adb, diệt virut cái đỡ hẵn
đơ đủ đoạn cậu ak :) inssall,open,resrore...nó thích là nó đơ.Có lúc vào test lại xem hình ảnh thì nó báo false lại chụp lại cho nó,lúc nó báo True vậy mà vẫn cứ đơ đc.chịu thua

Đợt trước chiến off bằng blu cũng làm dc cái ô tô khá hoàn thiện nhưng từ khi ăn roi chết đói đến nay ko quay lị với e nó nữa

random tẽxt bằng jbit thì dùng C# thêm vô jbit nhanh gọn

Tiện đây cho mình hỏi lệnh ELSE sử dụng như thế nào vậy mấy bạn?
nếu nhìn thấy hình ảnh này thì click chuột , nếu ko thấy ko làm HOẶC tìm hình kia ko thấy thì tìm hình này

đúng là như vậy đó cậu.lâu lâu nó lại bị sai hình ảnh.mình vào xem thử thì jb nó bào false nên lại phải chụp lại cho nó.k biết sao mà lại sai hình ảnh đc nhỉ?cậu có các khắc phục ko?
bý quyết là lê sà if else ko nên chụp lại làm gì

nếu nhìn thấy hình ảnh này thì click chuột , nếu ko thấy ko làm HOẶC tìm hình kia ko thấy thì tìm hình này
Vậy là if phải theo else đúng k cậu? Sao mình thấy nó còn if ,else,if else nữa thế là sao nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom