Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

ko ai biết trước ngày mai và tương lai sẽ thế nào. nhưng có 1 điều chắc chắn là mình nghèo mãi mãi. mặc dù giờ vẫn có thể đào dc 0.5-1 mrai / ngày. nhưng con số đó quá nhỏ so với những gì mình đã mất. từng cầm trên tay cả trăm tỷ mà k biêt :(

đào kiểu gì zậy ban @_@

hehe đúng là không thể ngờ, dạo đó định bán mua skin lol mà mãi không nhận được nên bỏ luôn, giờ các em nó còn pending, nếu được chắc phải event rồi :D
Backup cái SEED lại. Tải data về syn khoảng vài phút là nhận đc trong ví nhé

Máy mình chưa cài lại win, nhưng trước cài bản 7.8.x, giờ cài bản 9.0.0 thì ra ví mới. Cài bản 7.8.x thì báo error initialize config. Không biết có pro nào chỉ giáo dùm ko
bạn backup nó sẽ backup tẽxt ,rồi mở cái mới import vào thôi. Chúc bạn vui vẻ

backup kiểu gì vậy bác ? em mở ví cũ hình như bản 7.8.0 syn khoảng 3 tiếng rồi chưa thấy đâu, mạng 3Mb/s
xài ví mới đi ,backup ví cũ ,import vào ví mới, tải data để vào %appdata%

dạ vậy dùng ví cũ không được à bác ? em sợ không biết làm mà mò vô linh tinh lại hỏng bét thì toi :p
mấy bữa trước mình lục lại ví, ko còn gì cả chỉ còn dòng chữ backup trong text thôi, tìm lại dc hơn 50 Mrail thôi , tải ví mới và import thế là dc vài triệu xài

pending mrai.png
help
mình bị pending mrai . cái ví 7.8.2 mình để chạy hoài mà k sync dc
mong cao nhan giúp đỡ

Hồi trước mình có claim XRB một thời gian. Sau đó chuyển qua trade coin mua bán và ngưng claim. Bây giờ mình muốn claim XRB lại thì thấy nó đổi tên thành NaNo coin và không tìm thấy chỗ claim nữa. Không biết anh em nào trong group đang làm việc bên đây thì chia sẽ mình ít thông tin với ạ. Mình cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom