Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Tạm dừng captcha thôi anh em. Nhìn lượng claim non top 150 tăng dần đều mà hốt quá. Hqua đến giờ bác nào có vốn lướt xrb 2 sàn chắc cũng ăn đủ

Với cái capcha Street sign thì chọn như nào cho chuẩn nhỉ? Mình toàn gặp khó ở loại này, chọn tưởng là đủ đúng hết rồi mà nó vẫn nhảy sang ảnh khác.

thằng mercatox scam hả? sao mình dep vào nó 108 mrai mà pending hồi sáng tới giờ

Với cái capcha Street sign thì chọn như nào cho chuẩn nhỉ? Mình toàn gặp khó ở loại này, chọn tưởng là đủ đúng hết rồi mà nó vẫn nhảy sang ảnh khác.
Những cái có next cứ chọn linh tinh kiểu gì cũng bỏ qua mà

mình có mấy ví sau khi làm theo cách này thì chỉ còn 1 ví chính mấy ví phụ mất hết có cách nào lấy lại không?
1 wallet, 1 seed nhưng có thể tạo nhiều account. bạn đã import seed được rồi thì cứ vào Advance > Accounts, click Creat Account là nó ra hết mấy cái account cũ còn lại kia.

Mình bị lỗi wallet ko chạy được buộc phải cài lại, may móc ra được cái seed, cài lại và import lại được hết các account cũ. Nghĩ mất toi mấy trăm mrai click cả 6, 7k cap mới được pay buồn thôi ruột.

A e lưu ý cài wallet, lấy account claim nhớ backup wallet seed và cận thận ghi ra giấy cất kỹ phòng trường hợp rủi do còn lôi ra dùng. như mình dính quả vừa rồi lo sốt vó tưởng công cốc rồi.

Ví rai_wallet mình khi cài xong bị tình trạng "Status: Wallet locked" là sao vậy mấy bạn, có cách nào khắc phục không ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom