Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Phần mềm của pác chưa đồng bộ
Phải treo phần mềm cho đến khi Block count đạt 539209 (hiện tại)

mrai lên sàn chưa mn nhỉ, cho mình xin cái tên sàn với, kiếm đc mà k bán được thì móm rồi

các bác có cái sàn nào bán mrai không hay biết bán mrai chỗ nào k ạ . chỉ e với

các bác có cái sàn nào bán mrai không hay biết bán mrai chỗ nào k ạ . chỉ e với
250 sts/ 1Mrai bao nhiêu cũng mua hết nhé

sao ví của mình nó không thấy chạy sync nhỉ. từ sáng mở nó không đếm block count

Đang vui thì đứt dây đàn:D
Giá giảm là do tâm lý đám đông, vì cryptopia gây bất ngờ và hoang mang cho mọi người. Raiblock cũng từng gây bất ngờ khi đưa lên sàn cryptopia, dù trước đó chưa có thông báo gì:oops:. Biết đâu thời gian tới sẽ có bất ngờ lên vài sàn khác thì sao
Hiện tại Mrai trở về giao dịch như cách trước khi bị sàn cryptopia từ chối:oops:. Có thể đây là cơ hội cũng như rủi ro cho ae có tiền mua coin dự trữ:oops:. Có câu "Có gan làm giàu" mà:oops:.

Đang vui thì đứt dây đàn:D
Giá giảm là do tâm lý đám đông, vì cryptopia gây bất ngờ và hoang mang cho mọi người. Raiblock cũng từng gây bất ngờ khi đưa lên sàn cryptopia, dù trước đó chưa có thông báo gì:oops:. Biết đâu thời gian tới sẽ có bất ngờ lên vài sàn khác thì sao
Hiện tại Mrai trở về giao dịch như cách trước khi bị sàn cryptopia từ chối:oops:. Có thể đây là cơ hội cũng như rủi ro cho ae có tiền mua coin dự trữ:oops:. Có câu "Có gan làm giàu" mà:oops:.

giao dịch như cách trước là giao dịch sao vậy bác , có thể hưởng dẫn giúp ko ạ?

Chủ thớt đã trade Mrai/Doge trong Telegram chưa - hôm qua thấy có người share mà không biết thế nào?

Anh em cho hỏi trường hợp này thì làm thế nào để rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back