QUYÊN GÓP GIÚP NGƯỜI PHILLIPPINES

Status
Not open for further replies.
thật ra ngày hôm qua mình đã post 1 bài kêu gọi thế này bên box charity rồi nhưng chắc ít ai vào nên không để ý ,trong đó mình có ghi rõ tài khoản của báo dân trí và hội chữ thập đỏ phi ai muốn ủng hộ qua dân trí thì ủng hộ qua hội chữ thập đỏ phi thì ủng hộ ,link topic của mình ở đây http://mmo4me.com/threads/xin-cung-dong-gop-giup-do-nguoi-dan-phillippines.137200/

nói chung là bên kia có 1 topic rồi ,chủ top làm ở đây 1 topic cũng không sao cũng vì mục đích từ thiện cả thôi nhưng đã là box event thì nên cải cách 1 tí cho nó có event 1 chút chứ để tiêu đề event mà vào không có event thì thành ra không phải với anh em rồi ,mình có đề nghị thế này để cho nó giống event ,khi người nào đóng góp quyên góp rồi thì post cái proof lên và chừa lại 2 số cuối của transaction ví dụ 123456 thì chỉ chừa 2 số cuối là 56 thôi ,rồi sau đó chủ top chọn kết quả xố sổ hoặc là random để chọn ai có số trúng thì được event ,event có thể chỉ là vài pm nhưng đó cũng là event và chủ top không mang tội không phải với anh em :D

Last edited:
ko thấy nút donate của PP nhỉ ? :D VN ko chơi PP à :D
do hạn chế về mặt công nghệ Or do nhiều lí do khác =))

thật ra ngày hôm qua mình đã post 1 bài kêu gọi thế này bên box charity rồi nhưng chắc ít ai vào nên không để ý ,trong đó mình có ghi rõ tài khoản của báo dân trí và hội chữ thập đỏ phi ai muốn ủng hộ qua dân trí thì ủng hộ qua hội chữ thập đỏ phi thì ủng hộ ,link topic của mình ở đâyhttp://mmo4me.com/threads/xin-cung-dong-gop-giup-do-nguoi-dan-phillippines.137200/

nói chung là bên kia có 1 topic rồi ,chủ top làm ở đây 1 topic cũng không sao cũng vì mục đích từ thiện cả thôi nhưng đã là box event thì nên cải cách 1 tí cho nó có event 1 chút chứ để tiêu đề event mà vào không có event thì thành ra lừa gạt anh em rồi ,mình có đề nghị thế này để cho nó giống event ,khi người nào đóng góp quyên góp rồi thì post cái proof lên và chừa lại 2 số cuối của transaction ví dụ 123456 thì chỉ chừa 2 số cuối là 56 thôi ,rồi sau đó chủ top chọn kết quả xố sổ hoặc là random để chọn ai có số trúng thì được event ,event có thể chỉ là vài pm nhưng đó cũng là event và chủ top không mang tội lừa anh em ,

Điều đầu tiên là Xin lỗi bạn vì đã lập 1 topic với mục đích giống bạn,điều này là do sơ sót của mình đã không đọc qua box Ủng hộ
Nếu có thể mod gắn dùm 2 topic vào hộ mình nhé.

Tuy nhiên mình không đồng ý với bạn ở chữ "LỪA" nhé.dùng từ đó hơi nặng, mình đã ghi rất rõ ở ngay đầu bài viết rồi Event đặc biệt nhất từ trước tới nay. Điều bạn nhận được từ Event này là niềm vui chia sẻ, cái đó dăm ba đô trúng event bình thường không thể đem lại đâu bạn ạ.Event bình thường chỉ có số lượng hạn chế người chiến thắng, còn Event này ai cũng là người chiến thắng cả

Điều đầu tiên là Xin lỗi bạn vì đã lập 1 topic với mục đích giống bạn,điều này là do sơ sót của mình đã không đọc qua box Ủng hộ
Nếu có thể mod gắn dùm 2 topic vào hộ mình nhé.

Tuy nhiên mình không đồng ý với bạn ở chữ "LỪA" nhé.dùng từ đó hơi nặng, mình đã ghi rất rõ ở ngay đầu bài viết rồi Event đặc biệt nhất từ trước tới nay. Điều bạn nhận được từ Event này là niềm vui chia sẻ, cái đó dăm ba đô trúng event bình thường không thể đem lại đâu bạn ạ.Event bình thường chỉ có số lượng hạn chế người chiến thắng, còn Event này ai cũng là người chiến thắng cả
đầu tiên là mình xin lỗi bạn vì đã làm bạn không vui vì mình không tìm được từ nào khác ngoài từ lừa nên mình mới ghi vậy không ngờ từ đó lại làm cho bạn cảm thấy nặng nề và khó chịu ,mình xin lỗi nhé ,mình đã sửa lại bài viết với từ không phải rồi ,có gì bạn bỏ qua cho nhé ,mặc dù mình cũng biết bạn làm với mục đích tốt nhưng tự vì đây là box event mà topic này của bạn lại không có giải thưởng gì cả cho nên nhiều khi tạo tâm lý khi người ta vào thì người ta khó chịu vì cảm thấy không giống như topic nên mình mới nghĩ ra cách để lại số transaction để làm event vì thứ 1 làm vậy cũng ko tạo cảm giác khó chịu cho member khi vào topic mà không phải như tiêu đề ,thứ 2 nó cũng là topic event :D

Mai đi làm cái thẻ Visa apply cái acc PP để donate phát! PP bị limited làm biếng chưa làm, ủng hộ topic!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom