Quy trình bán website

pmvuong

Junior
Reactions
8
MR
0.279
Chào ae, mình muốn hỏi quy trình bán website, có người vào hỏi để mua web mình, nó hỏi login detail first, kiểu admin access, sau đó pay sau, vậy mình nên xử lý ntn, vì sợ nó vào up shell lên cũng dở mà tải hết posts xuống cũng chán. Tks ae.

chuyển tiền qua trung gian, rồi muốn làm gì làm.
Ko có trung gian bác ạ, trước kia e có bán cho người khác nhưng người đó quen lâu nên vô tư, cho backup site thoải mái rồi nhận tiền, đây thằng này mới chat vài tuần ( nó pm để đặt link site ). nên có hơi rén =))

Upvote 0
Ko có trung gian bác ạ, trước kia e có bán cho người khác nhưng người đó quen lâu nên vô tư, cho backup site thoải mái rồi nhận tiền, đây thằng này mới chat vài tuần ( nó pm để đặt link site ). nên có hơi rén =))
không trung gian thì chịu rủi ro thôi, mình thấy bán gì cũng vậy chứ không phải website không

Upvote 0
Tks các bác, chắc nó scam rồi, mình bảo nó bắn 30% trước mà nó chạy cmnr =)) sợ nó bày trò ddos phá site thôi. Âu cũng là kinh nghiệm.

Upvote 0
trung gian cho chac b

Upvote 0
Các kèo không chắc chắn cứ trung gian bạn à

Upvote 0
Chào ae, mình muốn hỏi quy trình bán website, có người vào hỏi để mua web mình, nó hỏi login detail first, kiểu admin access, sau đó pay sau, vậy mình nên xử lý ntn, vì sợ nó vào up shell lên cũng dở mà tải hết posts xuống cũng chán. Tks ae.
trung gian di bac

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week