Insurance QuocQuyen xin rút tiền bảo hiểm ngày 24-5-2021

Status
Not open for further replies.

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào Admin và BQT do gia đình em có việc đột xuất nên xin rút lại tiền bảo hiểm
Cho em nhận lại qua ví USDT-TRC20 sàn binance: TJN9wKNuP7ceAW2Uz926Z5HH1B2TrMVZQX
Chúc Admin - BQT - cùng các thành viên những điều tốt nhất!

hi anh Shin anh kiem tra ho em nhe @Shin

Hiện tại BQT đang chờ người khiếu nại xác nhận đã xử lý xong vấn đề trong Topic này: https://mmo4me.com/threads/ngo-quoc-quyen-scam-giu-tien-khong-chiu-hoan.426878/

Bạn vui lòng đợi thêm nha. Nếu trong 3 ngày tiếp theo vẫn không có hồi âm của chủ Topic. Mình sẽ Refund lại cho bạn.

Thân

em hẹn ngày 28 đúng hen hết ngày 28 em thanh toán rồi, đã yêu cầu gỡ topic nhưng k có mod nào gỡ anh

View attachment 176136

em hẹn ngày 28 đúng hen hết ngày 28 em thanh toán rồi, đã yêu cầu gỡ topic nhưng k có mod nào gỡ anh
Bạn thông cảm nha. Mình cần thực hiện đủ thủ tục để bảo đảm an toàn cho nhóm những người có bảo hiểm uy tín. Chỉ còn 1 ngày nữa thôi, bạn ráng chút nha.

Bạn thông cảm nha. Mình cần thực hiện đủ thủ tục để bảo đảm an toàn cho nhóm những người có bảo hiểm uy tín. Chỉ còn 1 ngày nữa thôi, bạn ráng chút nha.
anh cho hỏi thêm tại sao em hẹn ngày 28 em thanh toán, chưa hết ngày 28 họ đã report lại còn rp scam, cho em hỏi em scam kiểu gì khi chưa tới hẹn thanh toán? và thanh toán xong họ cũng k gỡ hay sửa bài? và họ cũng k online, a xử lý hộ em luôn kẻo mang tiếng em ra nhé, ngay trong log chát họ đăng em cũng đã chốt thanh toán vào ngày 28 theo thỏa thuận 2 bên!

anh cho hỏi thêm tại sao em hẹn ngày 28 em thanh toán, chưa hết ngày 28 họ đã report lại còn rp scam, cho em hỏi em scam kiểu gì khi chưa tới hẹn thanh toán? và thanh toán xong họ cũng k gỡ hay sửa bài? và họ cũng k online, a xử lý hộ em luôn kẻo mang tiếng em ra nhé, ngay trong log chát họ đăng em cũng đã chốt thanh toán vào ngày 28 theo thỏa thuận 2 bên!
Về vấn đề Report SCAM thì là do dịch vụ của bạn thương lượng với khách hàng như thế nào BQT sẽ không can thiệp. BQT chỉ tiếp nhận là có Report và xử lý theo đúng quy trình để bảo đảm công bằng cho tất cả mọi người.

Và những thông tin bạn có đề cập bạn vui lòng cập nhật vào Topic SCAM luôn nha. Để các MOD biết tình hình và đóng Report khi 2 bên đã thoả thuận xong, hoặc có 1 bên không thể liên lạc được.

Đây là nơi xin nhận lại bảo hiểm. Thì sẽ được xử lý khi các Report SCAM không còn. Chúng ta cần tách biệt 2 phần ra nha.

Chào Admin và BQT do gia đình em có việc đột xuất nên xin rút lại tiền bảo hiểm
Cho em nhận lại qua ví USDT-TRC20 sàn binance: TJN9wKNuP7ceAW2Uz926Z5HH1B2TrMVZQX
Chúc Admin - BQT - cùng các thành viên những điều tốt nhất!
Chào bạn,

Sau khi không còn ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản của bạn.

Cám ơn bạn đã luôn ủng hộ Forum
BQT MMO4ME

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp