Help [quaza] chiến lược "make by me"

Nó lên 1.638 rồi xuống 1.63 rồi lên típ đó bác ak.
Bác lướt sóng à :D . Em kỳ này vào lệnh dài hạn thằng này , mấy chục pips thì em không có để ý đâu :)) .

Tối nay down khiếp quá nhỉ . Con Gu mình hit SL 1.6280 rồi :D .

Khoe chart con AU cái, 115 pips, Đúng nghĩa buy đáy sell đỉnh, mấy con kia vẫn chưa hit SL nên vẫn còn sống và profit vẫn chạy :">
Con GU thì đợi giá hồi sell, ko ai sell giá hiện giờ cả :">

Attachments

• 01-03-2013 9-05-04 AM.png
    01-03-2013 9-05-04 AM.png
    25.5 KB · Views: 50
Thế hôm nay lại sell nữa hả bác quaza :D .

:D Nếu tính theo PP Daily cho cây H1 hoặc PP week cho cây H4 thì nó đang mức Support, khả năng có thể tăng hoặc giảm xuống tới Support 3.

:D Nếu tính theo PP Daily cho cây H1 hoặc PP week cho cây H4 thì nó đang mức Support, khả năng có thể tăng hoặc giảm xuống tới Support 3.
PP xài tham khảo để take profit thui bác . Dùng nó để vào lệnh thì chả có nhiều cơ sở lắm đâu :D .

Topic có ý nghĩa,chủ topic cập nhật tình hình thương xuyên vào nhé.hi

Em dùng MA bác ạ :D .

Tỉ lệ thắng cao không bác?.
Mình dùng Bollinger Band, nhưng tì lệ không cao lắm, trade daily với H4 cũng chỉ 1-2 lệnh/ tuần. :D dùng system nhiều quá rối mắt mà không đem lại hiệu quả cao, đôi khi bị repaint là chết lun.

Chà, EU xuống gần 1.30 rồi nhưng chưa tới, chốt luôn. 1.30 là khu giao tranh của buyer và seller, để tụi nó đánh nhau, xem thằng nào thắng thì đi tiếp. Công nhận 2xx pips này khó lấy thật, gần 2 tuần mới có 1.30. Kịch bản sắp tới là có thẻ EU sẽ up lại.
Lets see

PS: mình đã bảo mọi người EU mà ko break 1.33 thì trước sau cũng chúi mà, cám ơn các bạn đã theo dõi và chúc mừng ai theo mình ^^

Last edited by a moderator:
Chà, EU xuống gần 1.30 rồi nhưng chưa tới, chốt luôn. 1.30 là khu giao tranh của buyer và seller, để tụi nó đánh nhau, xem thằng nào thắng thì đi tiếp. Công nhận 2xx pips này khó lấy thật, gần 2 tuần mới có 1.30. Kịch bản sắp tới là có thẻ EU sẽ up lại.
Lets see
đang chờ cơ hội để buy vào 2 cặp GBPUSD & EURUSD nhưng thực ra thứ 6 thất thương nên đang theo dõi tình hình ...

Tỉ lệ thắng cao không bác?.
Mình dùng Bollinger Band, nhưng tì lệ không cao lắm, trade daily với H4 cũng chỉ 1-2 lệnh/ tuần. :D dùng system nhiều quá rối mắt mà không đem lại hiệu quả cao, đôi khi bị repaint là chết lun.
Nếu tuân thủ đúng kỷ luật thì cũng có đôi chút profit mỗi tháng bác ạ :D .

Lets see

PS: mình đã bảo mọi người EU mà ko break 1.33 thì trước sau cũng chúi mà, cám ơn các bạn đã theo dõi và chúc mừng ai theo mình ^^

Có ai có con EA nào copy lệnh từ TK chính ko nhỉ? Hồi xưa lang thang cũng có thấy mà giờ làm biếng seach quá =.=
Dạo này lại thích chia nhỏ mỗi TK cỡ 50-100$ đi hốt mấy sàn nhỏ chơi ;))

Bà nó lại dự đoán lệch 20 pips con EU, đã bảo nó sẽ test 1.30 mà ko nghe, test đúng 1.30 nó dội lên, ko thì dc thêm 20 pips rồi ;))

Buy con EU rồi nhé, mục tiêu là dao động vùng 1.35, SL dưới 1.30

Để coi 500 pips này sẽ lấy được sau bao nhiêu ngày, 2 tuần thì quá tốt, 1 tháng thì ổn hơn :D

Có ai có con EA nào copy lệnh từ TK chính ko nhỉ? Hồi xưa lang thang cũng có thấy mà giờ làm biếng seach quá =.=
Dạo này lại thích chia nhỏ mỗi TK cỡ 50-100$ đi hốt mấy sàn nhỏ chơi ;))

Bà nó lại dự đoán lệch 20 pips con EU, đã bảo nó sẽ test 1.30 mà ko nghe, test đúng 1.30 nó dội lên, ko thì dc thêm 20 pips rồi ;))

Buy con EU rồi nhé, mục tiêu là dao động vùng 1.35, SL dưới 1.30

Để coi 500 pips này sẽ lấy được sau bao nhiêu ngày, 2 tuần thì quá tốt, 1 tháng thì ổn hơn :D

Con EU em chờ nó rớt thêm tí nữa có giá đẹp rồi vào . Hôm nay thứ 2 market thường đi dị lắm ;)) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,508
Latest member
academialhopital

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom