Tutorial Quà tặng cho anh em đang làm affiliate

z511993

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu để mình có 1 gói quà vô cũng hấp dẫn đảm bảo sẽ tới tay các bạn. Tất cả đều là phần mềm, theme cho các bạn làm affiliate với amazon, clickbank hay kiếm tiền với adsense.
Gói quà gồm:
1. Theme:
CleanSense WordPress Theme: theme cho những bạn kiếm tiền với adsense
MagicSense WordPress Theme: theme cho những bạn kiếm tiền với adsense
SuperSense WordPress Theme: theme cho những bạn kiếm tiền với adsense
OkeZoner: theme cho những bạn kiếm tiền với amazon
CandyZon: theme cho những bạn kiếm tiền với amazon
tất cả đều là theme trả phí có chất lượng về giao diện và seo.
2. Plugin:
All in one seo: Seo tất cả bài viết chỉ với 1 cú click
Easy SEO Ninja:
WP Speed Lock Plugin
Amazon Review Site Generator
Plugin Countdown Dynamite
Associate Goliath Plugin
One Click SEO
Các bạn có những phần mềm và plugin tốt, theme chuẩn để giúp các bạn kiếm tiền với affilite va adsense.
Mình sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng những phần mền này nếu các bạn chưa biết.
Tất cả chúng ta đều là người làm việc để "kiếm tiền". Những thứ ở trên đều được mình mua về và nay mình gửi nó cho các bạn. Nhưng vì lý do bản quyền mình chỉ chia sẽ cho 5 người đầu tiên tiên.
Vậy để giúp các bạn giảm chi phí khi mua hosting mình có 1 coupon cho các bạn mua hosting trên hostgator: quatangmmo4me
Link đăng kí đây các bạn http://bit.ly/1dCORP9
Các bạn vào đăng kí và sử dụng coupon của mình để giảm 35% nhá. Việc đăng kí của bạn thay cho 1 lời cảm ơn mình sẽ gửi quà vào email các bạn đăng kí dưới link affiliate của mình và tiết lộ cách mình đã kiếm tiền với những phần mềm trên và đang rất thành công.
Đây là số tiền trong paypal mình sử dụng cách kiếm tiền và những phần mền trên trong 45 ngày. Tất cả mình sẽ tiết lộ hết cho 5 ngày đầu tiên đăng kí hostgator và nhận quà của mình.

Mong sẽ được sự ủng hộ của các bạn. Khi các bạn đăng kí hostgator xong mình sẽ tự động chuyển quà và link download ebook hướng dẫn các bạn sử dụng và kiếm 3000$ trong 45 ngày vào email các bạn đăng kí hostgator.
Đây là sự thật.
Cám ơn các bạn.

Ăn tiền aff của hostgator hình như là $50 một người hay sao ý nhỉ...

link vẫn vào được mà bạn.
Không nhận được dữ liệu nào

Không thể tải trang web vì máy chủ không gửi dữ liệu nào.
Bên dưới là một số đề nghị:

Lỗi 324 (net::ERR_EMPTY_RESPONSE): Máy chủ đã đóng kết nối mà không gửi bất kỳ dữ liệu nào.

Amcoaching>Giveway>Aff hostgator>$$$.:D

ko tìm thấy chỗ để Đăng ký thớt à??? Chỉ đi:(
Bạn vào web hosting chọn gói baby plan phần coupon code bạn điền quatangmmo4me khi bạn đăng kí xong. Mình sẽ gửi quà vào email bạn và hướng dẫn bạn mọi thứ mình biết :D

có tất cả pluing bác có ...
nhưng muốn bác chia sẻ cách bác kiếm $3000 trong vòng 45 ngày có được không
coi như tham khảo thôi

mình mới làm xong cỡ 75% các video hướng dẫn cách mình làm rùi. Tại mình tính 5 người mình sẽ gửi video theo ngày vào mail mà mình thấy ae đều có công cụ và host hết rùi nên cách kiếm thêm của mình thế này ko dc :D. khi nào hoàn thành 100% mình share hết cho ae ^^

xin 1 chân bác nà, mình cũng đang nghiên cứu traffic

share e vs, chơi CB vs AM mấy tháng giời mà vẫn k dc đồng nào =.=

có tất cả pluing bác có ...
nhưng muốn bác chia sẻ cách bác kiếm $3000 trong vòng 45 ngày có được không
coi như tham khảo thôi
:D Thì bác click mua ủng hộ Thớt từ link Aff, đấy là cách kiếm $3000 tròng vòng 45 ngày đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom