Warning Quả lừa BTCE Code - anh em Exchange cẩn thận

joshep

Hero
Verified
Reactions
370
MR
0.016
Insuree Balance
9557|500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-1-wmz-22-4-pm-22-7-sell-usdt-23-4-pm-23-1-wmz-23-3-all-banks.266580/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Vừa rồi có 1 thằng vừa chat với mình tiếng Anh đòi đổi BTCE Code ra PM. Thấy là nghi nghi thằng nào trên mmo xạo ke rồi vì nào giờ có giao dịch với pa nào nước ngoài đâu. Hắn đòi đổi 1009 BTCE ra PM. Sau đó send mình 1 cái code có giá trị gần đúng luôn, là 1.009 USD

#2316644181 +1.009 USD BTC-E CODE redeemed

Anh em Exchange cẩn thận củi lửa nhé.

vãi cả 1 chấm lẻ 9 $ LUL :D

Ông Exchange nào mắt lem nhem đi sắm kinh cận đeo vào nhé :D
đặc biệt chỉ định cho ông cuipap & khatvongdoingoi :D

haha thank bác chia sẻ đang vội mà gd có khi nhầm

Công nghệ lừa bảo tiên tiến. tui đọc còn cứ nghĩ bác đc 1009$.
Đậu mẹ mắt tinh mà cứ như NHÒN à :(:(:(
Khuyên ae hãy tỉnh táo và đùng háo quá TRƯỚC và TRONG KHI LÀM VIỆC...

thế thằng kia có đòi lại code 1.009 đó ko huynh

Đầu tư mồi câu cá kiểu 1 ăn 1000 cũng đáng .. hơn đánh lô với 3 càng nhiều :rolleyes:

Thằng cu này chắc người VN, hôm bữa 26/5 cũng bị nhưng quên ko warning ae, nó toàn canh nick service pm, tội nghiệp thằng nhỏ bữa giờ mất 2$ btce

Last edited:
cái trò này mới bị tuần trước :D

Thằng cu này chắc người VN, hôm bữa 26/5 cũng bị nhưng quên ko warning ae, nó toàn canh nick service pm, tội nghiệp thằng nhỏ bữa giờ mất 2$ btce

chính hắn !

:)) , trước cũng tí dính vụ VNĐ nó gửi qua BIDV, đáng ra là 2,380,000 VNĐ nó gửi hẳn 2,380.00 @@ ...

:)) , trước cũng tí dính vụ VNĐ nó gửi qua BIDV, đáng ra là 2,380,000 VNĐ nó gửi hẳn 2,380.00 @@ ...
lâu lâu mình cũng hay gởi nhầm vậy?

lâu lâu mình cũng hay gởi nhầm vậy?
Cơ mà báo nó là nó gửi nhầm nó nặn luôn cơ, nếu gửi nhầm nó sẽ gửi lại cho chuẩn chứ :v ..

Bảo rồi :)) MMO ko dành cho mắt cận đâu :D Vừa đi đo mắt đc bác sĩ chuẩn đoán là 11/10 :rolleyes: Thằng nào scam ra đây anh chấp hết :D

Bảo rồi :)) MMO ko dành cho mắt cận đâu :D Vừa đi đo mắt đc bác sĩ chuẩn đoán là 11/10 :rolleyes: Thằng nào scam ra đây anh chấp hết :D
Nhầm rồi, mình cận 2.5 đây này :D ... Dân MMO tỷ lệ cận hơi cao đấy.
Có điều đeo kính vào soi vẫn chuẩn, cái này là luyện tính cẩn thận của từng người ấy mà.

mình xém bị lừa khi đọc top của thớt nhớ lại TA dấu phẩy mới là dấu chấm:D:D:D:D:D

Vừa rồi có 1 thằng vừa chat với mình tiếng Anh đòi đổi BTCE Code ra PM. Thấy là nghi nghi thằng nào trên mmo xạo ke rồi vì nào giờ có giao dịch với pa nào nước ngoài đâu. Hắn đòi đổi 1009 BTCE ra PM. Sau đó send mình 1 cái code có giá trị gần đúng luôn, là 1.009 USD

#2316644181 +1.009 USD BTC-E CODE redeemed

Anh em Exchange cẩn thận củi lửa nhé.
Á đù. Nó chat với mình và bị mình troll , hình như là bọn Nga ngố

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week