Quà Cho Ngày Mai Đi Làm Từ Thiện Của Nhóm MMO4ME

Status
Not open for further replies.
thật ra nếu như quỹ duy trì được ổn định thì mình cũng đã có 1 kế hoạch khác cho nơi khác ,nơi mà anh em ta có thể đến được trong năm sau nhưng nói gì nói nghĩ như vậy nhưng chả mong điều đó xảy ra ,vì họ đã khổ lắm rồi ,mặc dù đó cũng là nơi bão lụt thường xuyên haiz
Chà, mod up đúng bài, đúng hình ảnh quá. Sáng sớm mà nghe chị Hương Lan hát và xem clip này lại muốn rơi nước mắt rồi. :(

Chuẩn bị lên đường chưa anh em?

Toi noi k thay ai goi Vicgiap k bat may zzzzz

Hôm nay trời không phụ lòng người. Không mưa, rất thuận lợi cho các anh em MMO đi phát quà. Tiếc là đi ban đêm mình không tham gia được, không ai nhận lời coi ông xã giùm :D

nhin cung nhieu nhi, hi vong con nhiu lan di nhu nay nua!

Toi noi k thay ai goi Vicgiap k bat may zzzzz
vicgiap chắc lúc đó đang chạy xe ,chắc giờ tới rồi hen :D
nhin cung nhieu nhi, hi vong con nhiu lan di nhu nay nua!
mọi người cứ ủng hộ đều,duy trì được quỹ thì còn nhiều lần đi và còn hơn thế nữa :D

hóng hình ảnh đợt event này :D

hóng hình ảnh đợt event này :D

vài tấm hình 50 phần quà

Lần đầu đi làm từ thiện trong lòng cứ thấy lo lo mà cũng thấy vui vui.

Last edited:
Tặng ở đâu , mà quà để hết dưới đất vậy Bình :( Sao ko mua vài cái áo mưa tiện lợi lót lên

Tặng ở đâu , mà quà để hết dưới đất vậy Bình :( Sao ko mua vài cái áo mưa tiện lợi lót lên
vừa mới đem ra chuẩn bị đem lên xe đi liền mà :D

Oh, 1 phần quà to như vậy, k biết lúc đầu vicgiap vận chuyển 50 phần quà đó từ nhà ra cv LTR như thế nào nhỉ?

Hôm nay trời không phụ lòng người. Không mưa, rất thuận lợi cho các anh em MMO đi phát quà. Tiếc là đi ban đêm mình không tham gia được, không ai nhận lời coi ông xã giùm :D
Chị đừng lo, hôm nào chị muốn tham gia đi phát quà với nhóm thì nhắn em. Em sẽ cố gắng thu xếp qua trông anh í dùm chị :D

Chị đừng lo, hôm nào chị muốn tham gia đi phát quà với nhóm thì nhắn em. Em sẽ cố gắng thu xếp qua trông anh í dùm chị :D
Nếu mà like được nhiều lần thì mình like cho bạn n lần luôn:D
Thật tuyệt khi phe áo dài "hỗ trợ" nhau hết mình cho công việc thiện nguyện. :p

mua sỉ thì cái chi cũng khôn đủ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,194
170,348
Latest member