Qua cầu rút ván

kieuhaiseo

Newbie
Reactions
2
MR
0.253
Facebook
Follow me on Facebook
Đợt vừa rồi e có nhận support tool giải captcha XEVIL từ A-Z với điều kiện duy nhất là mua xevil qua link AFF của e. E ghi rõ ràng in đậm trong status trên facebook. Sau đó có bác Thành Trần này vào hỏi, xong hứa hẹn đủ kiểu test ổn định là MUA LUÔN.

E thì nghĩ win-win nên chỉ cho hết trước, khuyên bác ấy mua xevil 1 tháng test trước để biết hiệu quả (mua ở ngoài thôi chứ xevil bắt buộc phải mua nguyên cả cục ban đầu)
Rồi lúc test dùng xevil 4 thấy ko hiệu quả, bác ấy hỏi xevil 5, e phải cho mượn dùng thử.

Sau khi OK hết rồi bác nói chắc mai mua luôn rồi im bặt, vài ngày sau e nhắn hỏi mua chưa thì nhận được câu trả lời như thế này. Giờ các bác xem thử cái mũi tên kia thì đoạn chat này dài hay ngắn? Cái gì cũng hỏi, biết gì e cũng chỉ.

Và cái kết, rõ là sự cố không mong muốn, e cũng không ép bác ấy phải mua luôn. Nhưng bác ấy làm vậy mọi người thấy sao.

Sau này ai định hợp tác với bác này thì nên cẩn thận, kiểu chơi qua cầu rút ván thế này bó tay.

Facebook: https://www.facebook.com/100001820072196

xevil 0.pngxevil 1.pngxevil 2.pngxevil 3.pngxevil 4.pngxevil 4.4.pngxevil 4.9.png

Attachments

• xevil 6.png
    xevil 6.png
    582.6 KB · Views: 259
Last edited:
nếu bạn giỏi việc gì đừng làm nó miễn phí
E có ghi điều kiện chỉ cần mua thông qua link aff của e thôi, ko cần thêm khoản phí gì cả.

Đúng là gặp sự cố bất ngờ ko ai muốn, e cũng ko ép bác ấy phải mua, nhưng không ngờ bác ấy lại chê e như thế.

E có ghi điều kiện chỉ cần mua thông qua link aff của e thôi, ko cần thêm khoản phí gì cả.

Đúng là gặp sự cố bất ngờ ko ai muốn, e cũng ko ép bác ấy phải mua, nhưng không ngờ bác ấy lại chê e như thế.
Cái dại của bạn là tin người ở trong cái thế giới này rồi. Rút kinh nghiệm lần sau nha. Cũng may là chưa đá bát đó :D

con người mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back