[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
tiền về sơm =.=

các bác tuần làm qlink dk 50$ ko vậy. mega dạo này yếu quá. ko trụ nổi. qua box qlink hóng thử coi

cậu làm ntn vậy, chứ mình gõ chừng 20 phút là gặp lỗi 500 rồi
tớ gõ bình thường mạng cáp đồng 10mb/205k 1 tháng FPT

mình cũng FPT 8mbs. mà cứ bị lỗi này mãi.

500 Server Error
An internal server error occured.
tớ bình thường lâu lâu hiếm mới bị !

Có ai làm được giờ này không vậy. Sao cứ làm 1 chút thì không thấy load nữa. Soft XD không hề bị lỗi mà WEB thì cũng bình thường. Định kiếm 1 ít mà thấy khó quá:(

Có ai làm được giờ này không vậy. Sao cứ làm 1 chút thì không thấy load nữa. Soft XD không hề bị lỗi mà WEB thì cũng bình thường. Định kiếm 1 ít mà thấy khó quá:(
haizz như cậu ! nãy h hóng code ko có ! vào check thì acc ko bị sao cả! lúc ra cả loạt gõ gãy tay lúc thì ngồi ngó

haizz như cậu ! nãy h hóng code ko có ! vào check thì acc ko bị sao cả! lúc ra cả loạt gõ gãy tay lúc thì ngồi ngó
Tưởng mình bị nữa chứ thế cậu có làm 1h sáng đến 5h sáng không nếu có cho mình biết tình hình nhé. Cảm ơn cậu :)

Mà hình như tình trạng chữ ra dài mới 2 3 hôm này thì phải và cũng vào thời gian này chứ ban ngày thấy nó load cũng ổn nhưng hơi chậm 1 tý

mình cũng FPT 8mbs. mà cứ bị lỗi này mãi.

500 Server Error
An internal server error occured.
theo kinh nghiệm của mình là lúc bạn bị lỗi này thì là do 1 acc của bạn đã bị ban 10' hoặc bị ban luôn, khi gặp trường hợp này thì bạn lên pause soft gõ lại, đợi một lúc thì nó sẽ hết lỗi và web bình thường và xem id nào bị ban, bo tick trên soft id đó di, login những acc khác mà làm bt. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week