q-linkgroup.com

Akas

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
có ai cạp ở site q-linkgroup.com không cho hỏi sao giờ này vẫn chưa thanh toán vậy nhỉ gần hết tuần rồi hjc hjc

có ai cạp ở site q-linkgroup.com không cho hỏi sao giờ này vẫn chưa thanh toán vậy nhỉ gần hết tuần rồi hjc hjc
- đã là mem của MMO4.. còn đi làm ở 3 cái site đó...
- pm ầm ỉ vào..
-Qlink nó paid từ thứ 7 tuần trước rồi...
-mega thì nó paid vào chiều thứ 3 rồi

Hức hức mình cũng làm cho Q-linkgroup. Tháng trc nhận đc khoảng 1tr rồi. Tuần vừa rồi làm cũng đc khoảng 400k mà k thẩy nó thanh toán. Trong tuần hỏi thì nó bảo t6 trả nhưng qua t6 vẫn k thấy gì. G hỏi nó chẳng trả lời luôn...

thi` tu` tu` lam` zj` ma` nong' the' , truoc sau zj` $ chang~ ve`
Những tuần trc đều thah toán vào t2 hoặc t3. Tuần vừa rồi đến hn t7 vẫn chưa thấy. Hỏi qua mail thì k trả lời, yahoo của manager thì buzy. Tính cả tuần này là mình mất toi 700k rồi.

sao lại scam vậy bác........qlink trc h vẫn pay từ chiều t7 mà...từ từ nó mới về chứ..cứ xồn xồn như.......:binhsua04:
Q-linkgroup.com ý ạ. Mình có khi nào thấy thanh toán vào chiều thứ 7 đâu. T6 kết thúc tuần làm việc T7 và cn yêu cầu thanh toán, sẽ chuyển khoản vào t2, hoặc t3. Những tuần trc đều đều đặn như vậy. Yêu cầu thanh toán từ T7 tuần trc tới h chưa đc thanh toán k thắc mắc mới lạ ý.

Q-linkgroup.com ý ạ. Mình có khi nào thấy thanh toán vào chiều thứ 7 đâu. T6 kết thúc tuần làm việc T7 và cn yêu cầu thanh toán, sẽ chuyển khoản vào t2, hoặc t3. Những tuần trc đều đều đặn như vậy. Yêu cầu thanh toán từ T7 tuần trc tới h chưa đc thanh toán k thắc mắc mới lạ ý.
chịu khó lục box, nó bị report scam rồi, làm ăn k đàng hoàng, mà sao k tự creat panel làm cho sướng

chịu khó lục box, nó bị report scam rồi, làm ăn k đàng hoàng, mà sao k tự creat panel làm cho sướng
E mới làm cái này đc 1 tháng có biết gì đâu ạ. Huhuhu mọi tuần làm vẫn thấy tiền ai ngờ... Mà creat panel là sao ạ? Giới thiệu cho e kiếm ít tiền tiêu tết vs ạ!

E mới làm cái này đc 1 tháng có biết gì đâu ạ. Huhuhu mọi tuần làm vẫn thấy tiền ai ngờ... Mà creat panel là sao ạ? Giới thiệu cho e kiếm ít tiền tiêu tết vs ạ!
làm cho đứa nào mà bị nó scam thế qua đây làm với tớ này :))

pm yahoo ipetalialove nhe

làm cho đứa nào mà bị nó scam thế qua đây làm với tớ này :))
Trước e làm bên Q-link từ 21h30 là 22k/1k code đấy ạ. E cũng chỉ toàn làm tối nên một tối cũng đc khoảng gần 60k/4h. Bị mất lần này nhưng mấy lần trc làm cũng vẫn nhận đc tiền. nếu cố định 19,5k/1k hơi thấp ạ...

qlink và q-link là 2 site khác nhau.qlink là của nước ngoài.còn q-link gì đó là viet nam,scam hay k thì tự hiểu =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week