SCAM Pvtraffic.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mới mua 1 ad-pack 10$, ruanpvt, bác chuyển lại cho mình tiền ref được không?

cậu để lại tài khoản cho tớ. tớ sẽ ref back

chơi free đc ko bạn hay la phải đầu tư
đã ref. id: 1122010

chơi free thôi cậu. có tiền thì đầu tư, ko thì cứ chơi free. tớ cũng chơi free mà

sao trong cai sòt multi cái balance no ghi la dc 0.1 mà s kiểm tra lại trong tk trên web chỉ có 0.02 zi

https://mmo4me.com/threads/team-ptc-free-choi-ptc-free-ref-back-100.258178/
h mình chỉ đăng kí từ 1 >> 24 site un hả thớt. còn plugin thì sao
cho mình hỏi lun nha. treo tool vậy bao lâu thì đc. và có cần treo nhìu lần trong ngày ko thớt

plugin mình để bên dưới site luôn đó cậu. cậu tải về rồi bỏ vào thư mục site của MC là ok. chạy 1 lần là đủ, chạy nhiều cũng tăng thêm là mấy đâu cậu

plugin mình để bên dưới site luôn đó cậu. cậu tải về rồi bỏ vào thư mục site của MC là ok. chạy 1 lần là đủ, chạy nhiều cũng tăng thêm là mấy đâu cậu
vậy có cần key jì nữa ko cậu. vs lại cho mình hỏi. hùi sáng mình để tool cái pvtraffic chạy đc xíu nó để done là xong ùi hả. mà mình zô web xem lại tiền của web và tool khác nhau zị bạn. quảng cáo cũng còn nữa. chưa click hết là s zị bạn

vậy có cần key jì nữa ko cậu. vs lại cho mình hỏi. hùi sáng mình để tool cái pvtraffic chạy đc xíu nó để done là xong ùi hả. mà mình zô web xem lại tiền của web và tool khác nhau zị bạn. quảng cáo cũng còn nữa. chưa click hết là s zị bạn

tool nó chạy hay làm tròn tiền. bạn vào acc kiểm tra thì add vẫn có đó những khi bạn click thì nó sẽ báo add hết hạn và ko đc cộng tiền. bạn đăng ký tất cả những site mình chơi rồi báo usename mình sẽ lấy key cho bạn

từ cái đầu tiên tới cái 26 un hả bạn. hi
nhìu zị ko có cái nào scam hả bạn. mình mới chơi nên ko pk ji hết á

từ cái đầu tiên tới cái 26 un hả bạn. hi
nhìu zị ko có cái nào scam hả bạn. mình mới chơi nên ko pk ji hết á

bạn thích chơi site nào thì đăng ký thôi. scam thì chắc là có rồi. ko tránh đc:(

my pm: U9603359,
my pp: [email protected]

Thanks pro!

đây cậu

Complete

Transaction of 1.00 USD to account U9603359 was successfully completed.
Transaction batch#: 101027319

Timestamp:
09.06.2015, 12:41

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week