HYIP Publicprofit - Lãi giờ

Uhm trước mình cũng khong thấy bạn mấy thật site trước gần nhất ad này là financefreedom nó sống 34 ngày thì phải nhưng plan có 15%/9 day, còn vụ năm ngoái thì cũng đầu năm thôi tháng 3 hay 4 gì đay, mấy cái site usdlove rồi finace gì đó mình chả nhớ cũng ví PM khong cần verifi cũng rút một lần trên ngày, app mon nhiều vô đối cũng sống dai như đỉa, mà năm ngoái ad làm site àter.
Ra vậy. Thực ra mình cũng ngờ ngợ cùng admin với financefreedom vì cùng hosting và ssl nên mới chơi, qua được 1 vòng là té rồi, ko ngờ nó sống dai vậy :D

Uhm trước mình cũng khong thấy bạn mấy thật site trước gần nhất ad này là financefreedom nó sống 34 ngày thì phải nhưng plan có 15%/9 day, còn vụ năm ngoái thì cũng đầu năm thôi tháng 3 hay 4 gì đay, mấy cái site usdlove rồi finace gì đó mình chả nhớ cũng ví PM khong cần verifi cũng rút một lần trên ngày, app mon nhiều vô đối cũng sống dai như đỉa, mà năm ngoái ad làm site àter.
uselove có phải cái site after 1 day mà càng sau nó càng lác, lãi thì cao k bác.
edit: nhầm vs thèng ultimabitcoin rồi, uselove vào muộn chơi có 1 vòng xong té hí hí

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom