Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Bữa nay mấy source nhiều link ausfile quá cậu ơi..Cậu thêm cho download được luôn đi. Ae nào ủng hôj phát để Bác ấy thêm vào nhé

Ai ngày xưa ref mình mà h ko chơi UL hoặc Bigfile nữa cho mình xin cái acc nhé :D mua lại cũng được :D chơi lại thì free Tool luôn :D

Ra 1 nhiều ảnh quá ko biết xoá thé nào

Ae bỏ chiến nitro hết rồi hay sao vậy nhỉ.. Up nitro mấy bữa nay không được mà ko thấy ai report luôn. Có ai up nitro ko dc giống mình ko ?

golem ơi update version fix lỗi đi cậu . Site avax leech giờ ra nhiều ảnh quá edit lại mất thời gian .Giờ nhiều khi nitro ko bắt nhập captcha ảnh cũng không upload len được cậu . Về vấn đề remote ảnh ngoại trừ cái fastpic ra không nói vì no ban IP nhiều thì các host ảnh khác không remote đc bị lỗi gì ý chứ không phải bị ban IP cậu xem lại đi . Cho ae dùng tool đỡ vất vả

golem ơi update version fix lỗi đi cậu . Site avax leech giờ ra nhiều ảnh quá edit lại mất thời gian .Giờ nhiều khi nitro ko bắt nhập captcha ảnh cũng không upload len được cậu . Về vấn đề remote ảnh ngoại trừ cái fastpic ra không nói vì no ban IP nhiều thì các host ảnh khác không remote đc bị lỗi gì ý chứ không phải bị ban IP cậu xem lại đi . Cho ae dùng tool đỡ vất vả
Chính xác, Mong bác glom dành ít time

Avax nó chèn code mỗi 1 cái ảnh thêm 1 cái title rồi nhiều thứ linh tinh nữa, mục đích có lẽ là để gây khó khăn cho leecher, nên là muốn leech nó thì chịu khó edit thôi.
Hiện tại t đang rất bận ko có tg fix mấy cái đấy, cái gì tự khắc phục đc thì các bạn tự làm nhé.
Nitro thì lúc bắt nhập captcha ảnh lúc ko, lại càng khó fix. Úp ftp đi cho lành.
Host ảnh t vừa test ở máy nhà đều ok hết, hostpic 1pic .
Remote trên vps thì cài cái vpn vào mà remote ( dùng openvpn vẫn mở vps bt)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom