Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

cậu có thể dùng bản limited:)
Bác update dần dần các dạng 4r nhé bác , Thema dạo này chập chờn quá. không biết có đi theo postnew ko :m169:

Bác update dần dần các dạng 4r nhé bác , Thema dạo này chập chờn quá. không biết có đi theo postnew ko :m169:
không thu phí tháng thì cũng sẽ đến 1 lúc nào đó không còn khách hàng mua tool nữa, rồi tiền đầu mà mua server ?
anh em có nhu cầu forum thì email dạng forum + forum mẫu để mình làm :) hiện h đã có vbb và phpbb, 2 cái to nhất rồi.

đề nghị thêm chức năng post to all categories giống PN

Update video coi tốc độ post của ẻm đi bác ơi :D, không biết post nhanh không ? Post đa luồng chứ chơi post từng bài thì :binhsua38:

Update video coi tốc độ post của ẻm đi bác ơi :D, không biết post nhanh không ? Post đa luồng chứ chơi post từng bài thì :binhsua38:
mời cậu xem tút. thích thì post 50 luồng nhanh hơn tụt quần =))

Hình như giao diện đì zai bằng dotnetbar, bác golemsonbi có thể cho dùng thử full tính năng trong vòng 1->3 ngày, nếu anh em thấy sử dụng tốt có thể mua sử dụng lâu dài, mình cũng đang cần vì có vài site DLE be bé nhưng đang dùng MP6 nên phải post tay mấy site DLE đó :D

Giống cái...giao diện.:))
giao diện nếu nói giống thì phải là giống postnew ;)

- - - Updated - - -

Hình như giao diện đì zai bằng dotnetbar, bác golemsonbi có thể cho dùng thử full tính năng trong vòng 1->3 ngày, nếu anh em thấy sử dụng tốt có thể mua sử dụng lâu dài, mình cũng đang cần vì có vài site DLE be bé nhưng đang dùng MP6 nên phải post tay mấy site DLE đó :D
tốt hay không anh em dang sử dụng có thể feedback mà :) cho dùng kiểu đó sao mình quản lí đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom