[PTU] Có site nào remote link từ ugot sang đc hok ?

LongPhi

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Em đang học về PTU mà ko biết có site nào tính theo lượt down như HF mà remote đc từ link Ugot sang đc ko ?

Nếu có anh nào chơi site đó thì nhận em làm ref với và cấp cho em 1 acc pre cái vì em ko có vps :D

Hic, đi đâu cũng gặp pro, bên ekt thì tuyển sư phụ yêu cầu online nhiều, nhiệt tình còn bên đây thì tuyển sư phụ yêu cầu acc pre. Pó tay. Thời buổi này loạn đệ tử làm cha sự phụ :)

Hic, đi đâu cũng gặp pro, bên ekt thì tuyển sư phụ yêu cầu online nhiều, nhiệt tình còn bên đây thì tuyển sư phụ yêu cầu acc pre. Pó tay. Thời buổi này loạn đệ tử làm cha sự phụ :)

cái này thì đúng SP tuyển ĐT có khi mô ĐT tuyển SP đâu

có acc pre hình như cũng remote ko được đâu,

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

Vì ugot toàn dùng link 400MB trở lên, nhưng với acc free của hotfile thì ko thể rồi!

Ugot req pay đ.c hơn 1 tháng rưỡi vẫn Approved, mail từ tuần tr'c thì bảo chờ t2 tuần này, giờ t4 mẹ rồi vẫn k thấy tăm hơi =)) bỏ qua UGot đi, Remote link khác :)

nhận ref FS mà cấp acc pre HF để remote ko nhỉ

Đúng là vãi lúa nhận ref mà đòi hỏi lung tung, vậy h mình nhận cậu cậu có chắc thu nhập cậu đủ với acc pre mà mình đã tài trợ k ? ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom