PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

cho mình hỏi là tại sao khi mình down trên http://ctautovn.com/tai-ve/, nó nói là "You don't have permission to access /svn/download/CTAuto PTCTool.rar on this server." Ai có thì up mediafire hộ mình với !!!
Mình vừa cái lại win, nên cái tool nó mất tiêu, giờ muốn down lại mà ko được T_T

Cho mình hỏi mình lưu thư mục PTCTool ở ổ đĩa D, khi mình cài lại hệ điều hành ổ C thì có bị mất số ngày sử dụng ko vậy?:binhsua43:
Ghost thì không sao cài sang hệ điều hành mới sẽ bị mất .

mấy bác cho hỏi incentive tool này vượt được không vậy ?

vượt bình thường và ngon lành nhé bác :binhsua113:

vô tư đi bạn, cứ xem bảo mật của buxp.org là thủ môn huyền thoại Iker Casillas, còn PTCTool là tiền đạo tài năng của Dortmund - Robert Lewandowski, trận bán kết lượt đi cúp C1 mùa giải năm nay, Robert Lewandowski ghi 1 mạch 4 bàn buộc Iker Casillas phải 4 lần vào lưới nhặt bóng.

Ý mình là cứ vô tư chạy tool đi, thằng đáng sợ là probux vs neobux chứ hok phải thằng buxp này nhé:binhsua41:
Probux vẫn payout bình thường, chỉ có thằng neobux thì đúng là ban.

neobux đa phần là mình click tay,lâu lâu mới cho tool click 1 lần nên đến giờ vẫn chưa sao

Vilvin.net đăng nhập vào web thì ok mà đăng nhập bằng Tool thì báo là "login fail", là sao vậy mấy bạn.

Vilvin.net đăng nhập vào web thì ok mà đăng nhập bằng Tool thì báo là "login fail", là sao vậy mấy bạn.

Trang Vilvin nó đổi giao diện rồi bác ơi!!!, up lên cho thớt sửa lại thôi:binhsua52:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom