SCAM PTCstair Reviews : SCAM or LEGIT ?

gmb409

Banned
Reactions
1,673
MR
0.001
thím xem trong phần upgrade hay rent referrals xem có ko, B xem ở TOS với FAQs của nó ko có đề cập tới việc để mất ref có bị trừ tiền ko

Em xem trong phần upgrade nó ghi như thế này bác ạ.
Referral Deletion 1.000
Nhưng mà ko ghi đơn vị $ vào nghĩa là sao vậy bác nhỉ :D

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
ko mất $ đâu bạn. mất site envolution đều như vậy cả.
cái Referral Deletion là xoá DR, nếu bạn nhiều DR ko hoạt động mà muốn xoá đi để có thêm DR mới thì mất $ - trường hợp bị giới hạn DR

ratrichero

Senior
Reactions
161
MR
0.066
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái bạn nói khi có các ref inactive mà bạn không muốn để, hoặc full slot ( ví dụ chơi free max là 100DR), bạn muốn xoá bớt đi thì đấy là giá delete.

Còn nếu RR hết hạn, bạn không gia hạn thì nó tự mất , không ảnh hưởng gì đến tài khoản của bạn nhé

Last edited:

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái bạn nói khi có các ref inactive mà bạn không muốn recycle, đồng thời lại full slot ( ví dụ chơi free max là 200RR), bạn muốn xoá bớt đi thì đấy là giá delete.

Còn nếu RR hết hạn, bạn không gia hạn thì nó tự mất , không ảnh hưởng gì đến tài khoản của bạn nhé
Chỉ có delete DR (direct referral) chứ đâu có web nào cho delete RR (rental referral) hả bác? RR thì chỉ chờ cho nó hết hạn thôi.

Chỉ có delete DR (direct referral) chứ đâu có web nào cho delete RR (rental referral) hả bác? RR thì chỉ chờ cho nó hết hạn thôi.

Ừ, mình nhầm thành RR đấy, chính xác chỉ delete được DR trong trường hợp nó full slot

RR chỉ có chờ hết hạn hoặc recycle thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week