Lâu lâu quay lại MMO, đã ref cho bác
- ID ref: ptc9955
- số tk PM: U5713606
- Số tiền dep: $190
- ngày dep:
12-10-2019
đã RB cho bạn nhé... check và confirm giúp mình

vẫn ngon lành không bạn ?
Thay lời muốn nói

lâu lắm mới quay lại mmo.đã ref cho bác id: ducphu.
bác có thể nói tóm tắt lại những hình thức kiếm tiền từ dạng site này cho mình đc ko. Trc có chơi paidvert nhưng lâu lắm rồi vs cũng bỏ mmo từ đấy nên quên hết rồi :(

lâu lắm mới quay lại mmo.đã ref cho bác id: ducphu.
bác có thể nói tóm tắt lại những hình thức kiếm tiền từ dạng site này cho mình đc ko. Trc có chơi paidvert nhưng lâu lắm rồi vs cũng bỏ mmo từ đấy nên quên hết rồi :(
Vô lúc đầu thôi bác. giờ ngồi lai rai thôi chứ lãi thấp lắm

Cập nhật Rule 3/11/2019, từ ngày 10/11/2019 sẽ chính thức áp dụng. Các bạn lưu ý chỉnh lại topic để không bị mất quyền ưu tiên.

Phải để dòng cảnh báo sau vào đầu topic:
  • "Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."
  • Phải để chữ màu đỏ, tô đậm, kích thước mặc định.
  • Trong trường hợp bạn không thực hiện đúng yêu cầu, topic sẽ bị close và bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó. Đồng thời, bạn phải nhường quyền ưu tiên đó cho người khác có toic giới thiệu về dự án đó đúng quy định.
  • Nếu bạn phát hiện topic nào không để dòng này, hãy ấn nút report và tạo 1 topic đúng quy định, bạn sẽ được hưởng quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó.

Cập nhật Rule 3/11/2019, từ ngày 10/11/2019 sẽ chính thức áp dụng. Các bạn lưu ý chỉnh lại topic để không bị mất quyền ưu tiên.

Phải để dòng cảnh báo sau vào đầu topic:
  • "Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."
  • Phải để chữ màu đỏ, tô đậm, kích thước mặc định.
  • Trong trường hợp bạn không thực hiện đúng yêu cầu, topic sẽ bị close và bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó. Đồng thời, bạn phải nhường quyền ưu tiên đó cho người khác có toic giới thiệu về dự án đó đúng quy định.
  • Nếu bạn phát hiện topic nào không để dòng này, hãy ấn nút report và tạo 1 topic đúng quy định, bạn sẽ được hưởng quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó.
Thanks Mod, Đã điều chỉnh theo Ruler mới

PTCShare Update | October 27,2019
Because many users entered false data and for that reason don't get proper surveys or can not complete them, they added an option to "update profile" (found at the top right of the OpinionNetwork window).
These surveys are one of the best paying ones, for the following countries, so we highly recommend checking them out:
Australia, Canada, UK, USA, Mexico, Costa Rica, Panama, Argentina, Colombia, Bolivarian Republic of Venezuela, Peru, Chile, Brazil, Ireland, Spain, Portugal, Germany, Austria, Switzerland, France, Netherlands, Belgium, Italy, Japan, South Korea, China, Taiwan, India, New Zealand.
If you are not from one of these countries, please do not enter fake details, as you will not be able to complete surveys anyway ;)
Stay tuned for more updates.
Thank you.
hello , what is sever time reset??

<<<PTCShare>>> Keep Earning, Keep Counting
My payment proof | November 13, 2019

My sincerest appreciation and gratitude to everyone for your support and participation.
Thank you.

thớt mất tích đâu rồi nhỉ
mình trở lại rồi đây... sẽ check RB cho bạn. và chắc đây sẽ là lần RB cuối cùng. sau này sẽ chỉ RB cho người đầu tư mới chứ site nó ăn gian dữ quá nó bắt đầu ăn chặn tiền của ae rồi ... mình chả nhận đc gì còn bị trừ BAP vô lý, cộng thiếu BAP khi tái đầu tư ...

<<<PTCShare>>> Keep Earning, Keep Counting
My payment proof | November 22, 2019

My sincerest appreciation and gratitude to everyone for your support and participation.
Thank you.

PTCShare Update | November 28, 2019
<<<Crazy Discounts and Bonuses>>>
Tomorrow, Friday 29th, make sure to take advantage of these crazy discounts and bonuses:
==>29% extra BAP on Bulk Ad Purchases – get over 3000 BAP per $1 spent!
==>50% Discount on all of our other ad options – Pure Ads, Login Ads, Fixed ads
==>10% bonus on earnings from all offerwalls -> perfect time to climb a few more ranks in the offerwall competition for an additional share of $100 prizes!
This is a one-time opportunity, you must grab and get the most of it!
Thank you.

PTCShare Update | December 10, 2019
They have added 2 brand new games to PtcShare!
==>Rock-paper-scissors;
==>9 out of 10.
Go to the tab "Games" to try out these new, fun games!
They have also added "Hindi" as a language on PtcShare, which you can switch to by clicking on the english flag in the top right corner.
Arabic is being added soon!
Thank you.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week