Link Đăng Ký : http://bit.ly/2I8tfhh

Đặc điểm của PTCshare là gì ?
PTCShare là site chia sẻ doanh thu bằng cách tương tác với quảng cáo trả tiền, hoàn thành khảo sát và các nhiệm vụ đơn giản khác. Bạn có thể kiếm được tiền trên PTCShare hoàn toàn MIỄN PHÍ. Ngoài ra, PTCshare còn có các tính năng để đo độ trung thành khác nhau của người dùng, cho phép người dùng chứng minh giá trị của mình thông qua các hoạt động khác nhau trên trang web và theo cách đó kiếm cho mình cơ hội kiếm thêm tiền theo thời gian!
Theo như thông tin trên website đội ngũ đằng sau PTCShare chính là PaidVerts.com, một trong những thương hiệu PTC hàng đầu đã hoạt động được gần 5 năm và đã đúc kết được nhiều bài học quý giá về khái niệm độc đáo của PaidVerts và áp dụng chúng vào hệ thống PTCshare, giúp người kiếm tiền và nhà quảng cáo sử dụng đơn giản hơn và mang lại thu nhập tiềm năng cao hơn!

Cách kiếm tiền với PTCshare
Bạn sẽ kiếm được 7% hoa hồng giới thiệu trực tiếp F1 cho bất kỳ giao dịch mua quảng cáo nào của bạn và thêm 3% cho GIÁ TRỊ của tất cả các lượt xem quảng cáo giới thiệu của bạn. Ngoài viêc nhận được hoa hồng trực tiếp còn có khoản hoa hồng thụ động kích thích nhiều người tham gia giới thiêu hơn tạo tiền đề cho dự án phủ sóng mạnh hơn. (Chưa biết chính sách hoa hồng khi site chạy có gì thay đổi không hiện tại trên website đang có thông tin như vậy)

Khi nào bắt đầu với PTCshare
PTCshare dự kiến sẽ ra khởi chạy và mở trang web đầy đủ để hoạt động 14/06/2019 – vì vậy họ đã mở chiến dịch truyền thông trước 6 ngày để các nhà đầu tư có thể đăng ký và tìm hiểu về dự án kỹ hơn.
PtcShare là 1 website sẽ cho bạn cơ hội xây dựng một nguồn thu nhập bổ sung bằng cách xem quảng cáo trả tiền, hoàn thành khảo sát và các nhiệm vụ đơn giản khác!

QUẢNG CÁO
Cứ 1 đô la bạn sẽ đầu tư cho Quảng cáo , bạn sẽ nhận 118% BAP trực tiếp vào tài khoản của mình. BAP sẽ là một trong những hệ thống chúng tôi sử dụng để phân phối quảng cáo trả tiền cho người dùng dựa trên nhóm BAP của họ, nhóm BAP càng cao, quảng cáo bạn sẽ nhận được càng nhiều giá trị!

KIẾM TIỀN

Bạn sẽ kiếm được 7% hoa hồng giới thiệu cho bất kỳ giao dịch mua quảng cáo nào của bạn và thêm 3% cho GIÁ TRỊ của tất cả các lượt xem quảng cáo giới thiệu của bạn

Còn 3 ngày nữa là trang web sẽ ra mắt , các bạn mau đăng ký để bắt đầu kiếm tiền

em newbie, bác có thể ib hướng dẫn em được không ạ

PTCShare đang được nhiều người tham gia trên nhiều nước khác nhau. Và ở Việt Nam cũng có rất nhiều Youtuber chia sẻ về cách kiếm tiền trên PTCShare.com.

…Tuy nhiên mình thấy toàn nói sai sự thật.

Theo đánh giá thì PTCshare là một kênh xem video kiếm tiền mang lại thu nhập cao. Nhưng đây chỉ là những lời nói từ những người không có kiến thức. Xem 1 video bạn sẽ được trả tới 0,6$. Quá cao phải không? Điều này là không thể.

Theo mình tìm hiểu và có hỏi trực tiếp PTC Share thì: Chúng ta có thể khởi đầu với 1 USD . Số tiền kiếm được pụ thuộc vào nhà quảng cáo họ trả cho PTC SHARE.

Chứ không phải là bạn cứ xem video là có tiền!!!!

Đây là dạng đầu tư dài hạn và bạn đầu tư để người khác click vào quảng cáo!!

Đây là phần giới thiệu của PTC Share khi bạn vào trang của họ​

Chú ý phần mình bôi đỏ ở trên. Mình cũng đã tìm hiểu con PaidVerts.com. Thì thực sự nó đã tồn tại 5 năm.

Theo đánh giá của mình thì đây cũng là dạng HYIP nhưng đi quảng đường dài. Nên sẽ kịp cho bạn hoàn vốn và có ít lãi.

Bắt đầu với 1$ bạn sẽ có thể tham gia chơi được. Tuy nhiên đừng ham mà đầu tư nhiều nhé! Vì càng nhiều nó sẽ càng biến mất nhanh hơn.

PTCShare tặng những người đăng ký trước tới 100 BAP “số điểm quy ra tiền của PTC Share.

Dưới đây mình sẽ chia sẻ cho các bạn biết và có nên đầu tư PTC Share không?

1. PTC Share là gì?

PTCShare không đơn giản là một trang web xem video kiếm tiền. Mà thực sự là 1 trang đầu tư kiếm lãi từ lượt click quảng cáo. Việc xem 1 video nhận được 0,6$ là hoàn toàn sai nhé!

Với vốn đầu tư ít chỉ $1. Bạn đã có tài khoản để chơi và nâng cấp từ số BAP bạn kiếm được trên đó.

Tặng 100 BAP cho những ai đăng PTC Share ký sớm nhất

Bạn có thể đầu tư từ 1$-10$ trước để xem lợi nhuận thế nào! Đừng ham tiền mà đầu tư nhiều nhé!

Tuy nhiên bạn cũng cần phải có cái đầu lạnh để dừng khi đã ổn định nguồn vốn và lãi

Theo mình thấy thì đây là một dạng HYIP. Tuy nhiên nó sẽ có quảng đời dài và nó tính đi đường dài!

2. Hoa hồng và lợi nhuận từ PTC Share

Bạn sẽ nhận được 7% hoa hồng giới thiệu cho bất kỳ giao dịch mua bán quảng cáo nào trên website. Và thêm 3% cho giá trị của tất cả các lượt xem video quảng cáo.

Nếu bạn đăng ký trước sẽ được hoàn vốn nhanh hơn và mức độ rủi ro thấp hơn.
3. PTC Share có lừa đảo hay Scam không?

Thắc mắc chung của rất nhiều người chơi. Khi phải bỏ vốn đầu từ.

Các bạn có thể kiếm tra độ uy tín của web có bị Scam không hãy bấm vào link dưới và xem kết quả.

Bạn sẽ thấy 100% an toàn. Nhưng do web mới hoạt động nên điều này là đương nhiên

Kiểm tra tại : https://www.scamadviser.com/check-website/ptcshare.com

hiện tại đang ở mức độ an toàn
4. Hướng dẫn đăng ký nếu bạn dám đầu tư

Bước 1: Bạn bấm vào PTCShare.com để đăng ký hoặc đăng ký theo link dưới.

>>>>>Link đăng ký PTCShare<<<< Nhận ngay 50% hoa hồng từ Admin khi ĐK và lên gói thành công.

ĐIỀU KHOẢN TÀI KHOẢN Của PTC Share

Nhiều đăng ký sẽ là căn cứ để chấm dứt ngay lập tức tất cả các tài khoản liên quan. Đăng ký nhiều tài khoản từ cùng một địa chỉ IP hoặc từ cùng một máy tính cũng cấu thành gian lận.

đăng nhập đúng như mục mình chỉ
Lưu ý Email không viết hoa chữ đầu tiên nhé!. Và hãy lưu lại thông tin tài khoản để nhớ nhé!

Bước 2: Xác nhận Email

xác nhận email PTC Share
Bạn đăng ký xong nhớ vào email xác nhận. Thì tài khoản mới được kích hoạt nhé!

Bạn nên đăng ký sớm để trở thành những người đi đầu và kiếm tiền nhiều hơn nhé!

PTCshare Bắt Đầu Khởi Chạy Vào Ngày : 14/6/2019

Đăng Ký Ngay Để Nhận Được 100 Điểm Quảng Cáo Miễn Phí:

5. Kiếm tiền với PTCShare như thế nào?

1. Có hai tùy chọn nâng cấp:

Nâng cấp $ 2,99 sẽ phân phối quảng cáo 10% 1% được tạo với tất cả các giao dịch mua quảng cáo trong khoảng từ $ 1 đến $ 50.

Nâng cấp $ 19,99 sẽ phân phối quảng cáo 10% 1% được tạo cho tất cả các giao dịch mua quảng cáo $ 50 +

Nâng cấp 7 ngày qua. Trong trường hợp bản nâng cấp của bạn không phân phối quảng cáo trả tiền ít nhất tương ứng $ 2,99 hoặc $ 19,99, bản nâng cấp của bạn sẽ tự động gia hạn thêm 7 ngày. Và sẽ tiếp tục kéo dài trong 7 ngày tại một thời điểm cho đến khi hạn ngạch quảng cáo tối thiểu được phân phối. Không có số lượng quảng cáo tối đa mà bản nâng cấp này có thể phân phối. Bằng cách nâng cấp tài khoản của bạn lên siêu người dùng, điều này sẽ ghi đè bộ lọc quảng cáo của bạn cho bất kỳ quảng cáo 1% nào nhắm mục tiêu tài khoản của bạn.

Lợi nhuận tuyến dưới:

Bạn sẽ kiếm được 7% hoa hồng giới thiệu cho bất kỳ giao dịch mua quảng cáo nào của bạn và thêm 3% cho GIÁ TRỊ của tất cả các lượt xem quảng cáo giới thiệu của bạn.

lợi nhuận từ PTCShare
PTCShare chấp nhận các cổng thanh toán sau

các cổng thanh toán của ptcshare

Hiện tại PTCShare đang hoàn thiện tất cả các tính năng. Và sẽ khởi chạy vào ngày 14/6/2019 này.

6. Cách chơi PTC Share hiệu quả để thu hồi vốn và kiếm lãi nhanh.

Làm sao chơi PTCShare cho hiệu quả và có lãi?
Có 2 cách chơi: Free và bỏ vốn (min 1$). Ở đây mình chỉ bàn tới việc chơi có đầu tư ($).
_ Chia bảng ra làm 4 cột:
. Cột 1: BAPS Group (mình gọi tắt là Level cho dễ)
. Cột 2: From
. Cột 3: To
. Cột 4: Daily earnings (Số tiền kiếm đc mỗi ngày)
_ Thu nhập hàng ngày của bạn dựa vào số BAPS bạn đang sở hữu.
_ Cột cuối là số $ tối đa kiếm được mỗi ngày (Chưa tính số tiền bạn nhận đc khi F của bạn làm nhiệm vụ).
_ Thường thì chơi Lv7 - Lv9 là đẹp nhất (cột 1).
_ 1$ bạn bỏ ra đổi được tầm 2360 BAPS (chưa rõ con số chính xác là bao nhiêu).
_ Click 1 Ads bạn mất tầm 2000 BAPS (Nó sẽ trừ vào số BAPS bạn đang có). Các bạn vẫn lãi 2360 - 2000 = 360

BAPS. 2000 BAPS mất đi đổi được 1$. 1$ này bạn có thể rút về ví hoặc tái đầu tư.

_ Càng click nhiều Ads (Quảng Cáo) thì số BAPS càng giảm và nguy cơ số tiền nhận đc sẽ giảm. Khi số BAPS giảm, bạn về gói thấp hơn (cột 1) (đồng nghĩa vs việc số tiền nhận đc khi click 1 Ad, xem 1 video sẽ ít hơn). Do đó, bạn cần duy trì số BAPS của mình ổn định trong gói mà bạn quyết định theo đuổi.

VD: Bạn đang sở hữu 711.100 BAPS (tương đương vs số tiền bỏ ra là từ 301.3$). Khi bạn xem 1 video hay click Ad đầu tiên, giả sử bạn mất 2000 BAPS, số BAPS hiện giờ của b còn 709.100. Video đầu tiên này b nhận đc X ($). Vì số BAPS đã giảm nên Lv của b đang là 8 bị tụt xuống Lv7. Lúc này nếu bạn tiếp tục làm nhiệm vụ thì số tiền nhận đc sau mỗi lần click Ad (hoặc xem video) là Y ($). Hiển nhiên Y < X. Nếu bạn tiếp tục nạp $ dùng quy đổi ra BAPS để giữ số BAPS của bạn ổn định ở Lv8 thì bạn vẫn nhận đc X ($) như bình thường. Nếu bạn nạp $ quá nhiều (tới Level cao hơn) thì số $ bạn nhận đc sẽ lớn hơn (nhưng mình khuyên các bạn ko nên nạp quá Lv9, tham thì thâm). Mình sẽ update lại luật chơi nếu luật chơi có sự thay đổi khi website chính thức launching vào 14/06/2019.

Vậy chiến thuật ở đây là gì? Làm sao có thể thoát đc cái bẫy mà PTCShare đặt ra?

_ Chơi HYIP là phải có chiến thuật cùng đội nhóm hùng hậu. Mình luôn quan trọng việc thu hồi vốn nhanh nhất có thể. Thường là tầm 2-3 tuần đầu (hoặc 1 tháng nếu các bạn có ít ref). Để làm đc điều này, việc tuyển ref là rất quan trọng, các bạn cần làm ngay từ bây giờ. Và dừng công việc này lại khi website chính thức chạy đc 4 tuần. Từ đầu tuần thứ 3 đến tuần thứ 4, hãy giảm việc tuyển ref lại, ko tuyển ồ ạt, site càng nhiều ng biết càng nhanh sập. Khi tuyển nhớ nhắc F của bạn cân nhắc kỹ trước khi đầu tư. Benbii và Workimines đã cho ta bao nhiêu bài học xương máu.

_ Chỉ chơi bằng vốn nhàn rỗi, không chơi bằng vốn đi vay mượn, cầm cố. Mình ko chấp nhận các F của mình làm điều này.

_ Trong 2 tuần đầu, số tiền bạn đầu tư càng nhiều càng tốt, tuy nhiên ko vượt quá 70% tổng số vốn bạn đang có. Mình sẽ trả lại 50% hoa hồng nhận đc từ hệ thống khi bạn lên gói lần đầu tiên này. Vậy, còn 50% còn lại, số tiền này mình gom vào 1 quỹ, quỹ này dùng để hỗ trợ các bạn "thua lỗ" khi chơi theo chiến thuật của mình nhưng ko thành công (hy vọng điều này ko xảy ra). Đã chơi là phải kéo ae đi lên chứ ko ai lại dìm ae chết đuối. Vậy tại sao lại 2 tuần? Nhìn Benbii trước, Benbii có sức lan tỏa cực kỳ lớn, tốc độ tăng trưởng cực kỳ mạnh nhưng khi thu đủ nó cũng chuồn, hưởng dương 18 ngày. Tiếp đến WM, WM có số lượng thành viên đăng ký đông nhất trong tất cả các dự án HYIP hiện nay. Vì đc pr quá mạnh và tuyển ref quá rầm rộ nên nó cũng chỉ sống đc 1 tháng. Về phần PTCShare, nó còn rầm rộ hơn cả WM, số lượng thành viên ĐK khi web còn chưa hoạt động tính đến trước thời điểm web đc launching chính thức 4 ngày đã là hơn 35.000 người. Site càng rầm rộ càng nhanh chết, đặc biệt là các site có sự tham gia của ng Việt.

Có một số Group hiện nay tuyển ref ồ ạt, bảo site sống đc rất lâu. ae cứ yên tâm mà chiến, có đàn anh uy tín đỡ đầu là PaidVerts.com, có cộng đồng lan tỏa rộng và nhanh, ... Họ cũng chỉ muốn nhanh về bờ và thu đc càng nhiều càng tốt mà thôi.

_ Sau 2 tuần đầu tiên, bạn nên rút dần vốn, lúc này bạn đã có 1 lượng ref nhất định và thu nhập ổn định mỗi ngày. Nếu tiếp tục chơi, bạn nên chỉ giữ lại 30-50% số vốn bạn bỏ ra ban đầu, chấp nhận giảm lãi để nghe ngóng tình hình. Theo cách này, bạn sẽ sớm hoàn vốn và bắt đầu thu lãi. Trong 1 tháng, việc bạn làm đc việc trên là trong tầm tay. Khi bạn đã có lãi thì việc site có sập cũng chả ảnh hưởng nhiều đến bạn nhưng hãy luôn song hành cùng F của bạn. Càng tuyển F muộn, càng hại họ.

Lưu ý:

- Một khi đã đầu tư, bắt buộc phải click Ads và bù BAPS để duy trì level. Nếu bạn quên 1 ngày, bạn sẽ bị trừ 10% vốn đầu tư.

- Nên dùng cổng PM để thanh toán và nhận lãi hàng ngày đc tốt nhất.
- Site sẽ bắt đầu chạy ngày 14/06/2019 khi thời gian đếm ngược trên site kết thúc.
- Chỉ dùng 1 TK trên 1 thiết bị (1 địa chỉ IP), có thể dùng 1 TK đăng nhập và chơi trên nhiều thiết bị (nhiều địa chỉ IP).

- Theo dự đoán của mình, site sẽ sống đc 4 tuần. Cần nghe ngóng thông tin từ nhiều phía, đặc biệt là những người chơi HYIP lâu năm. Nếu site sống lâu hơn, chúng ta sẽ thay đổi chiến thuật phù hợp. Mình ko thể thành công nếu ko đc các bạn hỗ trợ. Hãy góp ý giúp mình nếu như mình có gì đó chưa đc tốt và đưa Group đi lên.
Trên đây là 1 số ý kiến và kinh nghiệm đúc rút ra từ những lần vấp ngã của mình. Các bạn có thể có chiến thuật khác, mình tôn trọng điều đó. Tiền là của các bạn, các bạn có quyền chơi hay không và hãy chịu trách nhiệm vs số tiền của mình.

Đón xem phần II, "Hiệu Ứng 'Chim Mồi' Là Gì Và Cách Nó Được Áp Dụng Tại PTCShare Như Thế Nào"

Đăng ký ngay hôm nay: https://www.ptcshare.com/ref/tuanhuong1208

Để là những người đi đầu và xây dựng hệ thống của bạn ngày một lớn mạnh. Đk làm F mình sẽ chỉ cho bạn cách lấy lại vốn nhanh nhất

Chỉ có tại: https://www.facebook.com/groups/ptcsharevietnamgroup/

Đừng bỏ lỡ cơ hội này nhé! Vì đây là dự án lâu dài vì không bắt bạn phải bỏ vốn nhiều.

……Còn chờ gì nữa? Vì càng sớm bạn càng được ưu tiên và tài khoản không bị lỗi. Đánh nhanh rút nhanh

Nguồn: https://medium.com/@ptcsharevn/ptcshare-la-gi-co-nen-dau-tu-khong-d5234278760c

Last edited:
The moment is almost here... The moment PTCshare is launching!

PTCshare will support Payeer, SolidTrustPay, Perfect Money, Litecoin and Bitcoin as payment and withdrawal methods.
We will give you a few days to get your funds sorted in order to take part in our first ad issue on Monday, June 17th.

Ad issues are the most profitable feature of PTCshare.
It means you will get a number of ads sent to you, which make up for the biggest part of your daily income.

Ad issues happen 5x a week. (Monday-Friday) In order to be part of a higher group and receive higher valued ads, you need to purchase a number of “bulk ads”. In order to learn about the bulk ad group-system, pay close attention to the PTCshare Facebook page tomorrow. We will release a scheme with the specifics.

We wish you all the best and we hope you’ll be with us for many years to come!

https://www.ptcshare.com/ref/mod

Get ready for the biggest launch of 2019!

Greetings,
The PTCshare team

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week