PTCshare dự kiến sẽ ra khỏi prelaunch và mở trang web đầy đủ để hoạt động vào đầu tháng 6 năm 2019 - vì vậy sẽ cho bạn một vài tuần để bắt đầu tham khảo và chuẩn bị trước để tận dụng tối đa sự khởi đầu to lớn mà chúng ta đang mong đợi!

20k mem rồi.Nhanh chóng mặt.Các bạn nghĩ dân VN chiếm bao nhiêu đây ? Kaka....

Attachments

58.5 KB · Views: 61
Các bác tranh thủ check ib mình kb để add group nhé.
Ngoài việc cập nhật 9 xác về dự án, lâu lâu mình cũng chia sẽ kinh nghiệm và trao đổi cũng như cách check 1 dự án uy tín như thế nào

bạn dựa vào đâu mà nói ptcshare là nền tảng xem video kiếm tiền trong khi tên gọi đã nói lên tất cả paid to click (ptc) ? hay chỉ tạo trend câu ref?

PtcShare đang đến và đây là lý do tại sao bạn nên hào hứng!

PtcShare là dự án hoàn toàn mới của hệ thống của chúng tôi.

Đây là phiên bản Paidifts được đơn giản hóa và cải tiến, với rất nhiều bổ sung hoàn toàn mới.

Với việc ra mắt được khoảng 1-2 tuần, chúng tôi đã có 25000 lượt đăng ký.
Vì bạn đã quen thuộc với hệ thống Paidifts, bạn sẽ có lợi thế rất lớn!

Đăng ký, sẵn sàng và lấy những khoản thu nhập đó!
Bạn có thể bắt đầu tham khảo ngay bây giờ, chúc may mắn.
Đăng ký tại: https://www.ptcshare.com/

Sau khi bàn bạc cân nhắc với team mình. Vì sự an toàn của các bạn chúng ta không nên tham gia dự án này nhé.
Với lý do như sau.
Dự án chưa đến 7 ngày đếm ngược mà thành viên đã gần 50k member phát triển quá nhanh trong khi dự án còn chưa ra mắt.
Xin lỗi vì sự bất cẩn trong việc chọn dự án. Mình sẽ làm việc cận trong hơn trong các dự án sắp tới. An toàn của nhà đầu tư là điều mình nghĩ tới đầu tiên. Thân ạ

Các bạn muốn tham gia group để nhận đc tin tức các dự án tốt sớm nhất thì theo link này.
https://www.facebook.com/groups/2263437107073171/

Mod đi ngang đóng bài giùm e

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week