[PTC] Tuyển ref pay hằng tuần , trả 100% site scam !!! Uy tín đã đc khẳng định

Status
Not open for further replies.

1323142

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Đã pay cho tất cả mọi người .Trong danh sách có nhềiu trang scam và nhiều tragn ko có tiềm năng nên mình close chương trình này lại ở đây . Những ai chưa đc pay là chưa cung cấp acc LR cho mình ,đề nghị ai chưa đc pay cung cấp acc LR cho mình nhé . PP bị limit nên ko pay qua PP đc

[Hội PTC] Tuyển ref pay tuần , 250% refback , site hot . UY TÍN 100% !!! <-- mọi người qua đây cập nhật site mới nhé , refback cao , site pro ... nhiều bonus . ai có làm ref ở trang nào trong danh sách thì báo danh giùm lun nha

Last edited by a moderator:
Tớ đăng kí thêm các site : Clickers, BigInvestmentgroupbux, Iubux, Kotamabux
Ngoài ra bạn check lại tớ mấy site đã đăng kí nhé : Buxmemo, Id-bux, Erobux, Creditbux
User name : Sonic3k
YM : hypersonic3k
paypal : [email protected]

Last edited by a moderator:
*** Chú ý : PP của mình vừa bị limit , nên giờ chỉ pay đc cho anh em bằng LR . Anh em nào pay bằng PP thì vui lòng gửi mình số LR để mình pay cho các bạn nhé . Xin lỗi vì sự bất tiện này .

***UPDATE proof 14/8 cho các click của ngày 13/8 của các anh em pay ngày bằng LR

đã đăng ký 3 sites:
roubux
moneybux
vipclix
yahoo:hlam_do

anh em click nhiệt tình sau 2 tuần sẽ có bonus hấp dẫn + refback cao . Mong anh em ủng hộ

ID: jeen18
PP: [email protected]
LR:U5039827
AL:[email protected]
Yh:vklboy
da reg cac site sau:
moneybux.net
buxmemo.com
id-bux.com
vipclix.com
erobux.com
biginvestmentgroupbux.com
premiertrafficbux.com
clickers.ws
onbux.com
icobux.com
buxgator.com
iubux.com
kotamabux.com
warpbux.com
dionbux.com
roubux.com
........

Đừng quên pay cho mình nha!:D

Proof 15/8 cho các click 14/8 . Các bạn biwon, thuyptvn, duyoxay, quynho1994, chokhong, stevenkhoa89, linhmiu vui lòng cung cấp số LR để mình pay cho các bạn nhé.

Đã pay cho tất cả mọi người .Trong danh sách có nhềiu trang scam và nhiều tragn ko có tiềm năng nên mình close chương trình này lại ở đây . Những ai chưa đc pay là chưa cung cấp acc LR cho mình ,đề nghị ai chưa đc pay cung cấp acc LR cho mình nhé . PP bị limit nên ko pay qua PP đc

[Hội PTC] Tuyển ref pay tuần , 250% refback , site hot . UY TÍN 100% !!! <-- mọi người qua đây cập nhật site mới nhé , refback cao , site pro ... nhiều bonus . ai có làm ref ở trang nào trong danh sách thì báo danh giùm lun nha

này thì 20 post cho có lệ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week