Announce PTC Management Tool

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,313
MR
49.180
Chào các bạn,

Mình được biết các chủ Ref PTC khá vất vả trong quá trình quản lý Ref của mình, nên mình ra ý tưởng là sẽ viết một Website nhỏ với các chức năng trợ giúp các bạn trong vấn đề quản lý này. Các chức năng sẽ có là:
  1. Manage:
    • Thông tin Ref
    • Thông tin các Websites mà bạn đang chơi
    • Số Clicks của từng Ref theo từng Website
  2. Mass Payments (gửi tiền hàng loạt): Giúp các bạn chỉ cẩn gửi một lần nhưng cho nhiều Ref
    • Paypal
    • Liberty Reserve
    • Webmoney
    • AlertPay
    • ...
  3. Reports:
    • List Ref đủ min pay
    • Top 10 Referrers clicks nhiều nhất
    • Lợi nhuận kiếm được
  4. Và nhiều chức năng khác nữa

Đặc biệt là chức năng này sẽ được sử dụng Miễn Phí mãi mãi cho các thành viên của Forum.

Vì thế mình hy vọng các bạn cho mình ít ý kiến về ý tưởng này. Vì mình cũng không rõ lắm về nhu cầu của các bạn.

Cám ơn các bạn đã quan tâm
Thân

chưa lập hội nhưng cũng cảm ơn admin đã nhiệt tình.

Nếu quả thực làm được như những gì anh Shin nói thì đã là quá tốt rồi

Ý tưởng hay :D

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

Có khi mình phải tích hợp vào tool lun :p

good idea, great admin ;)

Cám ơn các bạn đã ủng hộ, Các comments của các bạn sẽ giúp mình có nhiều nhiệt huyết hơn hì. Hy vọng nó sẽ giúp đỡ các bạn thật nhiều.

Nếu ai có ý kiến đóng góp gì thì cứ nói nha, để mình nghiên cứu và xây dựng luôn.

Thân

nếu mà mở rộng quản lý reff ở các hình thức khác thì hay quá. giống như PTU, capcha,offer....vì hình thức nào đi chăng nữa thì kiếm % giới thiệu rất nhiều.------>có thể tính phí. vì khi đó phí thì sẽ gắn với trách nhiệm và phải support.
khi đó MMO4VN như cái lỗ đen hút mem về đăng kí ko giới hạn:D:D
chúc thành công
hình như mình cũng có dc cái code quản lý reff và masspay. còn zip ở máy tính chưa bỏ ra thử.

Thật không công bằng, a viết tool cho PTC mà k viết cho PTU :binhsua04:. Viết xong rùi sang box PTU a nha

vote ủng hộ admin. cái này viết thành tool quản lý ref, quản lý cả site mình đang chơi, thống kê thu nhập, quản lý acc chắc bán đắt như tôm tươi. Ngày xưa chơi võ lâm cũng có cái tool tự đăng nhập acc, thống kê tiền :D

nếu mà mở rộng quản lý reff ở các hình thức khác thì hay quá. giống như PTU, capcha,offer....vì hình thức nào đi chăng nữa thì kiếm % giới thiệu rất nhiều.------>có thể tính phí. vì khi đó phí thì sẽ gắn với trách nhiệm và phải support.
khi đó MMO4VN như cái lỗ đen hút mem về đăng kí ko giới hạn:D:D
chúc thành công
hình như mình cũng có dc cái code quản lý reff và masspay. còn zip ở máy tính chưa bỏ ra thử.
chệp chệp xài từ lỗ đen gê quớ :))

admin có ý tốt thế này thì thật là quý hóa quá.
mong admin sớm thực hiện được website này nhằm giúp ích cho các chủ hội

Cái này hay đấy, nếu được thì làm thêm cái quản lý cho anh em quản lý Captcha nữa nhé!

hay quá, chứ :m190:

QUá hay luôn mà làm cách nào cho forum khác không leech được đó anh giữ bản quyền cho mỗi mmo4vn thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,371
Latest member
sun52zzcom
Back
Top Bottom