New PTC Kiếm tiền xem video hoặc kích quảng cáo của NGA NGỐ uy tín ai cũng làm được

laycap1102

Junior
Reactions
58
MR
0.755
Dạo này PTC ảm đạm quá, em thì cũng thích PTC vì đươn giản kiếm tiền mà scam thì không mất bao nhiêu...
Hôm nay e chia sẻ cho các bác vẫn còn thích về PTC trang kiếm tiền bằng xem video hoặc lướt sóng... Dạng Nga Ngố mà uy tín trang ai cũng biết luôn,
cơ mà chia sẻ auto thì hơi ít người chia sẻ....

1. Đăng ký: nếu bác nào chưa có tài khoản thì đăng ký giúp em, còn bác nào có rồi thì làm theo auto chia sẻ kinh nghiệm cho nhau ạ...
link: KÍCH VÀO ĐÂY ĐỂ ĐĂNG KÝ Ạ
---Các bác dùng chorme hoặc coccoc dịch tiếng việt cho dễ ạ

2. Kích hoạt tài khoản:
2.1. Sau khi đăng ký các bác vào mail check..
2.2. Kích hoạt rút tiền:
Sau khi các bác kích hoạt mail rồi thỉ các bác kích "Đặt một câu hỏi" bên góc trái ấy hoặc kích vào https://seo-fast.ru/support
Tiêu đề bác chọn: Xác minh tài khoản
nội dung ghi:
мой номер телефона: 84xxx (+84xxx), вам не позвонили для подтверждения?
Пожалуйста помогите!!!
-- xxx là số đt của các bác
Sau đó họ sẽ trả lời ví dụ của em họ trả lời và e dịch ra:
Xin chào.
Hãy gọi đến số tổng đài của chúng tôi +7 (918) 9079685 trong khoảng thời gian từ 09:00 đến 22:00 theo giờ Moscow .
Cuộc gọi là miễn phí, không có tiền sẽ được tính cho cuộc gọi. Cuộc gọi này là cần thiết để sửa và xác minh số của bạn.
Quan trọng! Số không được ẩn khỏi định nghĩa!
Chờ 4-5 hồi chuông và cúp máy.
Sau đó cho chúng tôi biết số điện thoại mà cuộc gọi đã được thực hiện và thời gian chính xác của cuộc gọi .

- Mình là trả lợi họ:
Надеюсь на помощь!
Звонил +79189079685 с +84xxx (849xx) в: 17:16:45 по московскому времени.

---Nghĩa là họ bảo mình gọi vào só +79189079685 từ 9h đến 22h chỉ cần đổ chuông 4 -5 lần sau đó ghi lại thời gian và số gọi gửi lại là đc Nhớ là giờ của nước nga nhé trong trang chủ có giờ luôn đó phần gần "Lối ra" - Thoát đó ạ
--> vậy là kcihs hoạt đc rồi

++> Thấy các bác khó kích hoạt em đăng ký tk mới làm cái đc
1. đăng ký xong các bác kích kiếm 30 điểm (xem khoảng 150 video là đủ)
2. Nhập số đt vào và chọn gửi --> không nhận đc cuộc gọi thì ->3
3. Đặt 1 vé hỗ trợ
Chọn "Xác minh tài khoản"
Tiêu đề: Nhận cuộc gọi
Nội dung: xem ảnh nhé....

3. Auto kiếm tiền thôi, các bác xem hướng dẫn video cho dễ ạ
video hướng dẫn

Chúc mọi người kiếm tiền tốt ạ

Last edited:
Dạo này PTC ảm đạm quá, em thì cũng thích PTC vì đươn giản kiếm tiền mà scam thì không mất bao nhiêu...
Hôm nay e chia sẻ cho các bác vẫn còn thích về PTC trang kiếm tiền bằng xem video hoặc lướt sóng... Dạng Nga Ngố mà uy tín trang ai cũng biết luôn,
cơ mà chia sẻ auto thì hơi ít người chia sẻ....

1. Đăng ký: nếu bác nào chưa có tài khoản thì đăng ký giúp em, còn bác nào có rồi thì làm theo auto chia sẻ kinh nghiệm cho nhau ạ...
link: KÍCH VÀO ĐÂY ĐỂ ĐĂNG KÝ Ạ
---Các bác dùng chorme hoặc coccoc dịch tiếng việt cho dễ ạ

2. Kích hoạt tài khoản:
2.1. Sau khi đăng ký các bác vào mail check..
2.2. Kích hoạt rút tiền:
Sau khi các bác kích hoạt mail rồi thỉ các bác kích "Đặt một câu hỏi" bên góc trái ấy hoặc kích vào https://seo-fast.ru/support
Tiêu đề bác chọn: Xác minh tài khoản
nội dung ghi:
мой номер телефона: 84xxx (+84xxx), вам не позвонили для подтверждения?
Пожалуйста помогите!!!
-- xxx là số đt của các bác
Sau đó họ sẽ trả lời ví dụ của em họ trả lời và e dịch ra:
Xin chào.
Hãy gọi đến số tổng đài của chúng tôi +7 (918) 9079685 trong khoảng thời gian từ 09:00 đến 22:00 theo giờ Moscow .
Cuộc gọi là miễn phí, không có tiền sẽ được tính cho cuộc gọi. Cuộc gọi này là cần thiết để sửa và xác minh số của bạn.
Quan trọng! Số không được ẩn khỏi định nghĩa!
Chờ 4-5 hồi chuông và cúp máy.
Sau đó cho chúng tôi biết số điện thoại mà cuộc gọi đã được thực hiện và thời gian chính xác của cuộc gọi .

- Mình là trả lợi họ:
Надеюсь на помощь!
Звонил +79189079685 с +84xxx (849xx) в: 17:16:45 по московскому времени.

---Nghĩa là họ bảo mình gọi vào só +79189079685 từ 9h đến 22h chỉ cần đổ chuông 4 -5 lần sau đó ghi lại thời gian và số gọi gửi lại là đc Nhớ là giờ của nước nga nhé trong trang chủ có giờ luôn đó phần gần "Lối ra" - Thoát đó ạ
--> vậy là kcihs hoạt đc rồi

3. Auto kiếm tiền thôi, các bác xem hướng dẫn video cho dễ ạ
video hướng dẫn

Chúc mọi người kiếm tiền tốt ạ
Ủng hộ up cho box ptc này, đã lâu lắm rồi không ai post bài về ptc để newbie kiếm chút tiền.

Cảm ơn các bác ạ, mong rằng giúp đc các bạn mới hoăc ai quay lại với ptc có cái nhìn khách quan

Chịu rồi, ko xác minh được số đth, lm theo hướng dẫn của chủ thớt nhưng họ k cho số để mình gọi vào tổng đài, còn tự add số đth để xminh thì lại k có cuộc gọi nào đến để lấy mã

Chịu rồi, ko xác minh được số đth, lm theo hướng dẫn của chủ thớt nhưng họ k cho số để mình gọi vào tổng đài, còn tự add số đth để xminh thì lại k có cuộc gọi nào đến để lấy mã
Bạn lấy số mình có ghi gọi để 4 5 chuông sau gửi lại họ xem số +7 (918) 9079685

Bạn lấy số mình có ghi gọi để 4 5 chuông sau gửi lại họ xem số +7 (918) 9079685
họ ko chấp nhận cách đó, bắt xác nhận đúng theo cách add số điện thoại trong mục rồi kia đợi cuộc gọi đến, vậy thì chịu rồi

Họ trả lời qua mail hả bác ? Thời gian chờ mail khoảng bao lâu bác ?
ko, trả lời qua cái đặt câu hỏi hỗ trợ trong web luôn, nhưng giờ ko xác minh đc sdt vì nó k gọi về cho mình, mình nhắn sp là cho tôi gọi lên tổng đài để xác minh nó k đồng ý mà bắt đặt số đth trên web xminh đúng quy trình, lm mãi đc 230 rup coi như mất công

ko, trả lời qua cái đặt câu hỏi hỗ trợ trong web luôn, nhưng giờ ko xác minh đc sdt vì nó k gọi về cho mình, mình nhắn sp là cho tôi gọi lên tổng đài để xác minh nó k đồng ý mà bắt đặt số đth trên web xminh đúng quy trình, lm mãi đc 230 rup coi như mất công
Hóng cách tìm ra phương án giải quyết vụ này. hihi

Ồ em làm vẫn đc mà, mẫu của e các bác tham khảo

Attachments

1.4 MB · Views: 129
tips là bác nên làm tới đủ 30 điểm thì tiến hành verify. Cái cách xác minh kiểu như bác thớt nói thì em có làm qua nhưng rất hên xui. Tùy vào người rep ticket mà nó có cho sđt để gọi tới hay không nữa.
Hên thì nó cho số gọi, xui là cứ nhắn sp nói qua nói lại rất tốn thời gian. Và nếu muốn xác minh như cách thông thường trên web thì cứ dùng các đầu số cỗ xưa của các nhà mạng để verify sđt. Các đầu số mới sau này nó không có nhận dc code đâu.

tips là bác nên làm tới đủ 30 điểm thì tiến hành verify. Cái cách xác minh kiểu như bác thớt nói thì em có làm qua nhưng rất hên xui. Tùy vào người rep ticket mà nó có cho sđt để gọi tới hay không nữa.
Hên thì nó cho số gọi, xui là cứ nhắn sp nói qua nói lại rất tốn thời gian. Và nếu muốn xác minh như cách thông thường trên web thì cứ dùng các đầu số cỗ xưa của các nhà mạng để verify sđt. Các đầu số mới sau này nó không có nhận dc code đâu.
mình làm tận 1700 điểm rồi chứ 30 điểm nói lm j

xác nhận xong đến lúc rút tiền nó bắt xác nhận lần nữa :)) mất bao lâu để chờ thế bác chủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom