Ask Proxy private khác gì proxy datacenter không

Reactions
19
MR
1.059
Em có thuê vài con proxy datacenter nhưng giờ vào tìm hiểu thì có proxy private giá gần gấp đôi thì nó tốt hơn trong việc ẩn danh kh nhỉ. Mong các bác giải đáp

Ẩn danh thì dùng vpn vừa khỏe vừa rẻ, vpn free đầy, hoặc lên mấy site crack lụm lấy acc về xài, hoặc kiếm key avast vpn cũng đầy. Còn mấy con sock data mà để cheat site thì bị lụm phát 1

Em có thuê vài con proxy datacenter nhưng giờ vào tìm hiểu thì có proxy private giá gần gấp đôi thì nó tốt hơn trong việc ẩn danh kh nhỉ. Mong các bác giải đáp
Proxy Private : Proxy được cấp riêng, chỉ có một mình bạn đang sử dụng ( * Nếu bạn không share thông tin ra cho người khác )
DataCenter Proxy : Loại proxy không định danh cá nhân, mà định danh doanh nghiệp , tập thể, công ty mở kết nối. Loại Proxy có độ bảo mật kém, người dùng thấp. Vì bên được truy cấp có thể dễ dàng biết là bạn đang sử dụng một Proxy do khi tra IP thì sẽ ra nhà đăng ký cung cấp.

*Lưu ý : Proxy Private không có nghĩa đó không phải là Datacenter Proxy. NÓ chỉ thiể thiện rằng bạn là người duy nhất đang sử dụng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom