Tutorial PROOF bán được đơn hàng đầu tiên với commission $ 29,96 của Clickbank ...

SEOonline

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Insuree Balance
0
:so:.....Sau 1 tháng vật vã ở nhà mày mò điên khùng... nghiên cứu tất cả cách phương pháp marketing online để áp dụng làm marketing Affiliate với Clickbank , .... Rồi 3/8/2013 vào lúc 7:29' tối vẫn nhưng mọi khi truy cập vào trang Clickbank để kiễm tra coi có hy vọng bán được món hàng nào .... Thật ông trời không phụ công sức tâm trí con người trí bỏ ra ... Thấy chử số $ 26,96 trong bảng thống kê lương ... liền lick vào bật ra bảng thống kê lịch sử giao dịch đơn hàng bán được vào lúc 4:27 ngày 3/8/2013 .:huhu:.. mừng rơi nước mắt .... tuy chỉ là 1 đơn hàng bán được nhưng ... sự cảm nhận sung sướng vui mừng vì mình đã thực hiện làm được trên con đường nghiên cứu học tập....đơn hàng đầu tiên này sẽ là để thúc đẩy tinh thần làm việc học tập hăng say tốt hơn nữa....:siunhan:

Sau đây là proof của em nó:
Ảnh chụp màn hình_2013-08-10_102231.png

Last edited by a moderator:
Lập hội aff thê anh chị em.:)

Chưa mừng đc đâu bác, có TH khách hàng yêu cầu refund nữa đấy :binhsua146::binhsua146:

Mà bác bán đc cái gì thế :binhsua149:

Dù sao cũng là 1 thành công bước đầu rồi. Phấn đấu làm sao có thu nhập thụ động sau này nữa là ok. Chúc mừng chủ thớt!

CHúc mừng chủ thớt nhé hihi

Chúc mừng chủ thớt nha

cái này ko bik chơi sao nhưng cũng chúc mừng bác :binhsua141:

Cung hỉ cung hỉ:binhsua141:
Cũng đang tập tành MMO giống bác

chúc mừng bạn :D
mình cũng đang ngâm cứu lĩnh vực này mà chưa được đồng nào hết .

chúc bác nhanh thành công :)

cho mình hợp tác với được hok bạn. mình chơi hoài mà vẫn chưa được thành quả gì hết. nản quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,303
170,435
Latest member
twin68mid

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom