[profittask.com]_kiếm 2-5$/day rất đơn giản

mình đặt lệnh từ ngày 2014-08-18 12:01:27

trước đó có đặt pay 1 cái từ ngày
2014-08-17 14:45:27 thì ngày2014-08-18 12:14:44 nó pay rồi
mà lần này đặt mà hơn 3 ngày rồi ko thấy j chả nhẽ đợi thứ 6 mới pay
thế thì thứ 6 sẽ pay bạn ak`
May minh cai ko thieu .Net nao :(
dinh lam ma lai bi loi , chan ghe :confused::confused:

bạn để lại yh .rảnh tớ xem cho

yahoo chu ki minh do, xoa di , go ra cai lai ma van the :confused:

chan, ghost lai may cai .net 3.5 ma van bi loi haizzz

sao hôm nay nó kiểm duyệt chậm quá ta, sáng giờ hơn 30 task mà giờ mới kiểm duyệt được có 6 task :mad:

làm cái này mất nhiều thời gian ko vậy , định ref 1 cái nhưng thấy lằng nhằng với lại sợ ko có thời gian nhìu để làm

Cho mình hỏi khi mình chụp xong tab r thì tắt nó đi có đc k hay cứ phải để lại tất cả các tab?

Cho mình hỏi khi mình chụp xong tab r thì tắt nó đi có đc k hay cứ phải để lại tất cả các tab?
cái tab nào ma` chụp ctr+1 xong tắt đc vì đã gửi ảnh ,nhưng cần dùng đến bước sau thì vẫn phải để, :)

cái tab nào ma` chụp ctr+1 xong tắt đc vì đã gửi ảnh ,nhưng cần dùng đến bước sau thì vẫn phải để, :)
Pm yahoo mà k thấy bác trả lời

t bị hỏi nhập captcha là sao nhỉ? với chỉ cần fake ip ra task r tắt đi lúc step 10/10 có cần phải fake lại k?

t bị hỏi nhập captcha là sao nhỉ? với chỉ cần fake ip ra task r tắt đi lúc step 10/10 có cần phải fake lại k?
nhập sai pas nó hiện captra ma`.lên google tìm bảng chữ kái nga copy paste sang,tối thì it task.sáng mai làm bạn nhé

mình làm vẫn thấy ra task nhưng nó vẫn báo chờ kiểm duyệt, thôi để mai làm k làm toàn sai lại phí :D

không có khu vực
Bước 5 - thay đổi các truy vấn tìm kiếm ban đầu

mình làm sai 2 cái này ai giải thích dùm với!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom