Matrix Profitstation.biz lãi 12% mỗi ngày dep PZ rút LR.

Status
Not open for further replies.

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
site mới run ngày hôm nay:

Plan 12%/1day sau 12 ngày.
Dep PZ rút LR.
min rút 5$
min dep 10$
ai chơi thì đăng ký tại đây.
http://profitstation.biz

Ai chơi thì ủng hộ ko chơi thì đừng vào comment vớ vẩn nha.
Còn mấy thằng vớ vẩn chuyên chọc đểu thì cút CMM đi nha.

poof dep:

vì lý do ngại up tài khoản AP

RCB 50% cho mọi người thank.

Last edited by a moderator:
Chào bạn,
Topic của bạn bị close vì vi phạm rule box Matrix Investment
- Đặt link ref trong topic khi chưa đủ điều kiện
- Thông tin chưa đầy đủ trong khi đưa 1 site lãi rất cao lên.

Hi vọng bạn hiểu và thông cảm.
Thanks

Chào bạn,
Topic của bạn bị close vì vi phạm rule box Matrix Investment
- Đặt link ref trong topic khi chưa đủ điều kiện
- Thông tin chưa đầy đủ trong khi đưa 1 site lãi rất cao lên.

Hi vọng bạn hiểu và thông cảm.
Thanks

đã up xong. cảm ơn MOD đã nhắc nhở.

Mọi người nên chơi sớm. site như này chỉ 2 plan là die :D

site này không an toàn đâu vì có thông tin admin trước đó là admin scam site khác và site bị hacked tấn công làm rất nhiều người bị mất tiền vào site trước khi site chạy :binhsua12:
HELLO THIS IS AN URGENT NOTIFICATION. DO NOT JOIN THIS SITE. THIS PEOPLE ARE GROUP OF HACKERS. I AM THE ORIGINAL OWNER OF THIS SITE AND HOSTED IT ON MY SERVER WITH arvixe.com . I DONT KNOW HOW THIS GUYS GOT INTO THE SERVER AND HACKED THE SITE. THE ORIGINAL DOMAIN IS PROFITSTATION.NET I CAN PROVIDE THE NAME OF THE DESIGNER HE IS WELL KNOW. I CAN ALSO PROVIDE THE SCRIPT WRITER. IF THEY HAVE THE ABILITY TO HACK THIS SITE THEN I WILL ADVICE YOU TO STAY CLEAR OF THIS SITE BECAUSE THEY CAN GAIN ACCESS TO YOUR STP,LR OR PM BY INJECTING A WORM ON THE SCRIPT. I DONT KNOW THEM WHO WHERE THEY CAME FROM. BUT I MUST SAY THEY ARE PROFESSIONALS. STAY CLEAR FROM THE SITE. JUST HERE TO WARN YOU ALL.

THANKS
http://www.moneymakergroup.com/Prof...1.html&pid=7309558&mode=threaded#entry7309558

- - - Updated - - -

từ vụ trangex các bác upline nhớ tìm thông tin cẩn thận an toàn hãy mang về forum không lại làm hại anh em :binhsua21:

cái này cho rửa pz kìa anh em.vào rửa pz nhanh k thì k kịp

site này không an toàn đâu vì có thông tin admin trước đó là admin scam site khác và site bị hacked tấn công làm rất nhiều người bị mất tiền vào site trước khi site chạy :binhsua12:

http://www.moneymakergroup.com/Prof...1.html&pid=7309558&mode=threaded#entry7309558

thông tin này khá chuẩn đó. Nhưng nhanh chân chơi sẽ ko sao. Vì 12 ngày thôi mà :)). còn sau 12 ngày thì thôi nha các bạn

- - - Updated - - -

từ vụ trangex các bác upline nhớ tìm thông tin cẩn thận an toàn hãy mang về forum không lại làm hại anh em :binhsua21:
Đệch so sánh mình với trangex vãi L thằng này. Thôi làm ơn đi chỗ khác đi. site này chơi solo vậy. Đừng ai chơi nha.
thank

Hix, đã reg ủng hộ bác rùi.
Đang tính mua 1 share mà nghe thông tin này hơi sợ
Chắc ko mua nữa
ừ. các cậu đừng chơi nữa nha. hihi. Ta solo cho vui. sau 12 ngày lúc đó nó còn sống thì chơi cũng chưa muộn =))

thằng L cái dmm :binhsua12:site nào mang về cũng đập có 10$ để cho có rồi ăn tiền ref. Chơi điếm còn thích lên tiếng à :binhsua15:

Mọi người thảo luận không được dùng các từ ngữ quá khích gây hấn với nhau nhé.
Nếu ai vi phạm việc xúc phạm thành viên khác mình sẽ baned nick 07 ngày.
Về việc những site lãi cao và hình thức giống HYIP cũng như độ rủi ro cao, mình vẫn đang thảo luận với BQT nên tạm thời những topic như thế này vẫn được phép hoạt động. Nếu có thay đổi mình sẽ có thông báo tới mọi người.

thằng L cái dmm :binhsua12:site nào mang về cũng đập có 10$ để cho có rồi ăn tiền ref. Chơi điếm còn thích lên tiếng à :binhsua15:
Lượn đi. Biết ngay là sẽ có thằng Đ... ớ....p đểu. 10LR chỉ để rút LR thôi, còn AP tao ko muốn up. Nếu dep 10$ thì tao dep AP cho rồi sao phải dep LR cho tốn. Đừng tỏ ra nguy hiểm nữa đi
Ai chơi thì cứ chơi đừng comment đểu nhau nha.
Thank

Last edited by a moderator:
Mọi người thảo luận không được dùng các từ ngữ quá khích gây hấn với nhau nhé.
Nếu ai vi phạm việc xúc phạm thành viên khác mình sẽ baned nick 07 ngày.
Về việc những site lãi cao và hình thức giống HYIP cũng như độ rủi ro cao, mình vẫn đang thảo luận với BQT nên tạm thời những topic như thế này vẫn được phép hoạt động. Nếu có thay đổi mình sẽ có thông báo tới mọi người.
Cái site ở phần thăm dò. Ko hề tuyển. Ai chơi tự check thôi cậu. Ko chơi thì thôi. Mình có tuyển gì đâu :(

Question: Can I deposit with Payza and Withdraw to Liberty Reserve?

No! Member will only be paid through the same payment processor that they use for purchasing advertising units.

:m066:

No! Member will only be paid through the same payment processor that they use for purchasing advertising units.

thế mới cần dep LR vào mà cậu. Phải dep cả 2 chứ :D.

thằng này site nào nó cũng mang về đập 10$ để câu ăn tiền ref thôi :m066: còn thông tin thế nào nó cần gì biết :m066:
trainmod hanhyes nên thêm rule phải có proof pay mới cho tuyển ref để lộ mặt mấy thằng câu ref mà không biết chính xác về site :m066: hoặc chơi vài $ lẻ để câu ref sống chết mặc bay :m066:

thằng này site nào nó cũng mang về đập 10$ để câu ăn tiền ref thôi :m066: còn thông tin thế nào nó cần gì biết :m066:
trainmod hanhyes nên thêm rule phải có proof pay mới cho tuyển ref để lộ mặt mấy thằng câu ref mà không biết chính xác về site :m066: hoặc chơi vài $ lẻ để câu ref sống chết mặc bay :m066:

ủa ai tuyển đâu mày. Có cái topic mà ko phân biệt được à. Chán mày vãi cơ. Thôi đừng comment lại xấu hổ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week