[Profitgpt] pay sau 50click 4add/day 0.01/click

athangsieusao

Newbie
Reactions
250
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
thông tin site:
0.01/click
0.002/refclick
minpay: 0.01 ( tối thiểu 50click)
=> 12 ngày click là có thể yêu cầu thanh toán ( rất ok )
maxpay: 2$
khảng cách giữa các lần thanh toán : 7 ngày
thanh toán chờ: ngay lập tức
max ref: 200
site cũng ngon anh em chém nhanh nào ^^.

ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY NGHE

Last edited by a moderator:
mới đọc xong lại cái nội qui post bài. giờ đã hiểu cách post mong ban quản trị bỏ qua lần đau qui phạm không biết. cảm ơn bạn đã move bài viết sang đây dùm luôn

ok! không vấn đề gì! forum mình dạo này post bài sai quy tắc nhiều quá! hôm nay mình sẽ khắc phục để forum đi vào đúng trật tự của nó!
Chúc bạn kiếm được nhiều tiền với MMo4VN

đúng rồi từ trước tới h mình thấy nhiều site new post ở bên site đã có proof lắm làm mình cứ tưởng site new và site có proof post chung 1 chỗ được chứ nên mới vi phạm luật nè. bạn move hết mấy site new qua đây đi còn nhiều lắm đó. từ trước tới giờ mình toàn post bài ở bên kia mà không có ai nói gì nên không có biết là mình phạm luật giờ mới biết tks bạn nhaz

ProPitGPT là một trang Scam!

Ptc profitgpt.com là một trang Scam! Mình đã tham gia nó nhưng không thể nào nhận được tiền. Trên trang chủ của nó thông báo paymin là 0.01 (•Payout minimum is at $0.01.•Instant payment)
Nhưng khi mình đạt số tiền đó thì nó yêu cầu 50 click mới được thanh toán, khi mình được 50 click rồi nó lại đòi 75 click mớit hanh toán, khi mình được 78 click rồi nó lại kêu 2$ mới thanh toán. Vậy khi mình đạt 2$ thì paymin là bao nhiêu??? thử hỏi nó có scam hay không? Chiến lược của nó là tăng dần paymin làm cho bạn tiếc công sức mà cố click tiếp, trả tiền cho một số người để tạo dư luận tốt hoặc làm nhiễu thông tin làm mọi người không biết ai đúng ai sai. Cho nên sẽ có thêm member mới bị mắc lừa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week