SCAM Profcashflow - Profcashflow.com

pbhyipscom

Senior
Reactions
163
MR
0.344
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I am not admin/owner!

Name Project : PROF CASH FLOW

Project start: 14/08/2014

About us

Our company is very attentive to each our investor. We are ready to help you with any problems.You can notice different reasons, why you should join Cash and Profit. Our financial experts have developed unique investment plans that are convenient for a wide variety of the investors, whether with small starting capital or for those who have great savings. When you need any help, our experts are ready to answer any your questions.

Our working team is very experienced and trained. They can help any newcomer in investment career to choose an appropriate plan, to teach you how to avoid risks and get much profit. Even if you have experience in investment and have some questions, you can connect with our expert trading team.We offer to unite your financial opportunities with our knowledge and experience, in result you can gain a big profit.

Plan Investment
121% daily return max, 102%-121% after 1 day

Goldcoder License Script
Check GoldCoders' HYIP Manager License
profcashflow.com - Licensed

SSL Comodo
profcashflow.com resolves to 104.20.11.15
Server Type: cloudflare-nginx
The certificate should be trusted by all major web browsers (all the correct intermediate certificates are installed).
The certificate was issued by Comodo.
The certificate will expire in 365 days.
The hostname (profcashflow.com) is correctly listed in the certificate.

Accept Payment: PM, EGO, PAYEER
Ref.commision: 4%
Withdraw Manual

My Deposit

Sent Payment: 10.00 USD to account U8068072 from U4888473. Batch: 65703886. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to profcashflow.com User pbhyips.com.

VIEW SITE AND REGISTER ACCOUNT

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
ko add mon thì chơi kiểu gì nhỉ, hay làm ra để đó cho vui

mà designer kém ý tưởng quá :rolleyes:

dù gì cũng nên ủng hộ hàng VN :oops:

Site này nghe người bạn nói là admin việt nam này :D

ko add mon thì chơi kiểu gì nhỉ, hay làm ra để đó cho vui

mà designer kém ý tưởng quá :rolleyes:

dù gì cũng nên ủng hộ hàng VN :oops:

đây cũng là lý do tại sao mà khi nge site viet nam ai cũng không dám chơi. e thấy ngại với 2 bác vì biết đâu 2 bác cũng là admin của nhiều site HYIP thì sao. site ngon hay không thì thời gian sẽ có câu trả lời, đừng tỏ ra nguy hiểm thế chứ, btclegacy.com e nghe bác last với 1 vài bác pro nữa kêu mùi scam, rùi admin vietnam, hàng dỏm này nọ nhưng đến nay nó vẫn sống đấy, chả có gì gọi là tuyệt đối, e mong mấy bác chung tay đưa HYIP Viet Nam đi lên chứ đừng cố dìm hàng chính quốc gia mình nữa, sao mấy bác hông nghĩ kỹ chúc đi, chúc mấy bác phát tài, e chỉ là newbie thôi k có nhiều kinh nghiệm lắm, nhưng e mong một ngày nào đó khi người ta nghe đến site VN thì ai cũng ghiền, ngay cả chính mình mà còn quay mặt thì lấy gì nước ngoài họ thèm chứ bác :D

đây cũng là lý do tại sao mà khi nge site viet nam ai cũng không dám chơi. e thấy ngại với 2 bác vì biết đâu 2 bác cũng là admin của nhiều site HYIP thì sao. site ngon hay không thì thời gian sẽ có câu trả lời, đừng tỏ ra nguy hiểm thế chứ, btclegacy.com e nghe bác last với 1 vài bác pro nữa kêu mùi scam, rùi admin vietnam, hàng dỏm này nọ nhưng đến nay nó vẫn sống đấy, chả có gì gọi là tuyệt đối, e mong mấy bác chung tay đưa HYIP Viet Nam đi lên chứ đừng cố dìm hàng chính quốc gia mình nữa, sao mấy bác hông nghĩ kỹ chúc đi, chúc mấy bác phát tài, e chỉ là newbie thôi k có nhiều kinh nghiệm lắm, nhưng e mong một ngày nào đó khi người ta nghe đến site VN thì ai cũng ghiền, ngay cả chính mình mà còn quay mặt thì lấy gì nước ngoài họ thèm chứ bác :D

Thấy sao nói vậy mà ta, chưa add mon thì nói chưa add mon. design ko thấy thay đổi thì bảo nghèo ý tưởng, chứ có bảo mai scam đâu hè :oops:

btclegacy vốn khủng quá mà :D

newbie mà làm monitor luôn, mình cũng muốn làm mon mà ko biết cách làm :oops:

Thấy sao nói vậy mà ta, chưa add mon thì nói chưa add mon. design ko thấy thay đổi thì bảo nghèo ý tưởng, chứ có bảo mai scam đâu hè :oops:

btclegacy vốn khủng quá mà :D

newbie mà làm monitor luôn, mình cũng muốn làm mon mà ko biết cách làm :oops:
newbie đua đòi thôi pro ợ - nếu k newbie sao bị chém thế lày :D

sống là 1 chuyện, cứ có tiền đập vào thì sống bao lâu chả được, nhưng quan trọng kết quả là như nào. còn làm site trình độ thế nào thì đã phân tích ở trang btc rồi đấy. Tôi có nói từ nào là admin Việt Nam làm site thì là không tốt không ? :v tôi chỉ bảo là admin việt nam, còn tự cậu nghĩ tôi nói là admin việt nam đồng nghĩa với không tốt đó chứ :))

PAYMENT RECEIVED ! :)
The amount of 10.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U8068072->U4888473. Memo: API Payment. Withdraw to pbhyips.com from profcashflow.com.. Date: 05:19 15.08.14. Batch: 65810462.

sống là 1 chuyện, cứ có tiền đập vào thì sống bao lâu chả được, nhưng quan trọng kết quả là như nào. còn làm site trình độ thế nào thì đã phân tích ở trang btc rồi đấy. Tôi có nói từ nào là admin Việt Nam làm site thì là không tốt không ? :v tôi chỉ bảo là admin việt nam, còn tự cậu nghĩ tôi nói là admin việt nam đồng nghĩa với không tốt đó chứ :))
bác làm site bác có vứt tiền vào cho nó sống mặc cho thua lỗ không
với lại bác không nói admin VN làm site không tốt nhưng nói anh em cẩn thận thì khác nào nói site cùi :D

Last edited:
bác làm site bác có vứt tiền vào cho nó sống mặc cho thua lỗ không
với lại bác không nói admin VN làm site không tốt nhưng nói anh em cẩn thận thì khác nào nói site cùi :D

Tôi đâu có làm site đâu mà tôi biết làm site lỗ lãi ra sao :)) nói chuyện buồn cười quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom