Pro nào giúp em về Paypal

vominhnha

Junior
Reactions
61
MR
0.033
Bác nào bít PP của em đang bị gì không vậy!!!
Đó giờ chỉ dùng mua domain và host thường giao dịch ít bị trục trặc gì giờ bị em chả bít bị gì cả...
Vừa mua của 1 bác trên 4rum sáng mở lên thì hold
Bác nào biết em bị gì giúp em với và cho em phương pháp giải quyết...Thanks

View attachment 8940
View attachment 8941
Bác nào bít PP của em đang bị gì không vậy!!!
Đó giờ chỉ dùng mua domain và host thường giao dịch ít bị trục trặc gì giờ bị em chả bít bị gì cả...
Vừa mua của 1 bác trên 4rum sáng mở lên thì hold
Bác nào biết em bị gì giúp em với và cho em phương pháp giải quyết...Thanks
Paypal của bạn đang bị hold tiền do giao dịch với bác kia. Có 2 trường hợp 1 là bác kia mở dispute để đòi tiền từ bạn lại. 2 là paypal của bác kia bị limit nên paypal tự mở dispute

chắc nó mở tranh chấp rồi , tớ cũng ăn cái vụ này 1 phát từ 1 con chó ở Huế rồi

Hix...giao dịch với bác RuaVietGroup đóa!!! T_T
Không lẽ bác đóa lại làm thế với vài đồng bạc lẽ sao!!! Hixxx

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

vậy giải quyết thế nào vậy các bác!!! Giúp e với

proof chuyển tiền VCb hả bác

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

giờ phải làm gì để giữ $15 hả các bác!!!

Hix...giao dịch với bác RuaVietGroup đóa!!! T_T
Không lẽ bác đóa lại làm thế với vài đồng bạc lẽ sao!!! Hixxx

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

vậy giải quyết thế nào vậy các bác!!! Giúp e với
chắc ko phải do Rua mở dispute đâu, pm bác Rua xem PP bác ấy có bị limit ko, do PP nghi ngờ gd tiền bẩn thôi nên tạm hold, hình như phải up proof chuyển tiền mới đc

:m025: đang nhờ bác Quy gõ vụ này ! ai nói ta dispute thế , gõ ko dc a bồi thường số tiền đã mua vào chủ tài khoản nhe :)

Last edited by a moderator:
:m025: đang nhờ bác Quy gõ vụ này ! ai nói ta dispute thế , gõ ko dc a bồi thường số tiền đã mua vào chủ tài khoản nhe :)

Hi...mong bác giải quyết sớm...để em mua đồ...Thanks

Hiiii kinh nghiệm từ PP của mình, chắc chắn sau 15 ngày, $15 của bạn mua sẽ được refund lại cho acc ban đầu, nên minh nghĩ bạn k cần làm gì đâu, PP sẽ tự động xử lý vậy.

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

300.000 VND mà lẻ ??? Cái này đưa proof phá dispute được không ta ?

Hiii k được đâu bạn, mình từng làm rồi.

thằng paypal này làm ăn chán kinh thiệt chứ. làm mình có 15$ mãi k bán được :((

Hiiii kinh nghiệm từ PP của mình, chắc chắn sau 15 ngày, $15 của bạn mua sẽ được refund lại cho acc ban đầu, nên minh nghĩ bạn k cần làm gì đâu, PP sẽ tự động xử lý vậy.

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

Hiii k được đâu bạn, mình từng làm rồi.

Đúng rồi, như bro này nói. Đành ngồi chờ PP tự động xử lý vậy. 15$ cũng ko nhiều nhặn gì cho lắm. Chịu khó chờ thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom