PRO nào đi ngang qua cho em hỏi có site offer nào tương tự seosprint mà task giá ngon hơn k ạ :(

cũng đang cần

web tương tự thì rất nhiều nhưng giá task thì cũng như nhau. Những trang mình biết thì gồm : www.wmmail.ru/, vip-prom.net , profitcentr.com/, seo-fast.ru/. wmzona.com. những trang này tương tự seosprint.net nhưng task thì ko nhiều bằng, trang nào cũng làm hết thì có lẽ nhiều hơn. :D

web tương tự thì rất nhiều nhưng giá task thì cũng như nhau. Những trang mình biết thì gồm : www.wmmail.ru/, vip-prom.net , profitcentr.com/, seo-fast.ru/. wmzona.com. những trang này tương tự seosprint.net nhưng task thì ko nhiều bằng, trang nào cũng làm hết thì có lẽ nhiều hơn. :D
chị Nhật Trần :p

chị được hội đồng quãng trị seosprint vinh danh trên trang nhất có tiếng tại nga và châu lục :D

hơ.. trêu chị hoài, cho biết tên đi. hihi.

hahaa đùa chị tí
ờ.. biết trước là em thì chị ko lên tiếng rồi, vì em là pro của seo mừ. thôi chị off đây. qua seo làm chút. hihi. :)

ờ.. biết trước là em thì chị ko lên tiếng rồi, vì em là pro của seo mừ. thôi chị off đây. qua seo làm chút. hihi. :)
èo chị nói hơi quá thôi chị làm vc đi chào chị hehehe

60 năm cuộc đời: 30 năm đầu ba mẹ nuôi... 25 năm kế tiếp chồng nuôi...5 năm kế tiếp con nuôi.
quá sướng:rolleyes:

chắc ế dài dài, ai dám nuôi. rồi tự mình nuôi mình he he.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week