Pro nào biết gỡ limit PP VN không ??????

trả 20$ cho pro nào gỡ đc limit
Buồn thay khi tên trong PP là tên em lấy bừa :((

mong pro nào có kinh nghiệm thì giúp em với

Nó ra cái này các bác ạ

Last edited by a moderator:

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
bạn làm 1 cái thẻ visa rồi verify, rồi up các giấy tờ liên quan như CMND, địa chỉ, và quan trọng là cái thông tin về thanh toán. nghĩa là bạn làm công việc nào để nhận được thanh toán đó, bạn cứ kiếm cái bằng chứng giả rồi up lên cho nó, nói thật chứ mấy thằng pp nó khôn thì khôn thật nhưng mà chúng nó ngu thì cũng ngu lắm :D
nếu làm theo cách của tớ gỡ được thì bonus cho tớ bao nhiêu cũng được hehe

Upvote 0

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.003
$963.88
Services
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Vấn đề gỡ cái PP này không hề đơn giản tý nào đâu
- Trường hợp 1 nếu tiền chủ thớt là tiền sach nhưng vì lý do nào đó bị limit còn gỡ đc
- Trường hợp 2 nếu tiền chủ thớt nhận là tiền bẩn thì hơi khó khăn đó phải kiếm đc pro nào đó làm 1 cái track giả tức là hóa đơn gải bằng chứng mua hàng này nọ
còn không thì khó đấy

Upvote 0

club

Banned
Reactions
17
MR
0.000
Tên lấy Bừa mà cũng veried được à cậu? Để hợp yêu cầu gỡ limit cậu gửi cho paypal 1 bức thư xin đổi tên họ, sau đó cậu upload các loại giấy tờ lên như là chứng minh thư, ảnh chụp của thẻ visa, giấy giao dịch với ngân hàng (Nộp tiền), nếu có hóa đơn điện hay nước là tốt nhất! sau khi gửi xong thúc nó liên tục vào là khoảng 3 hôm xong!

Upvote 0

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
em đang bị thằng quỷ pp limit và tk hiện tại -197$, kinh vãi, kiểu này có nước bỏ luôn chứ gỡ limit gì nữa, hôm trước mua 200pp từ 1 thằng bạn, sau đó chuyễn sang cho 1 đứa kia, 3 ngày sau thằng bạn refund thế là acc bị limit và -197$, còn acc của thằng bạn thì đang bị hold 200$, vui vui!

Upvote 0

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
PP nếu bạn ngược tên thì có thể contact kêu pp edit giùm, còn nếu bạn lấy khác 100% thì khả năng đổi tên rất khó mà lại đang bị limit nữa. Nếu lúc đầu bác lấy đúng tên thì gỡ rất dễ vì chỉ có 4 yêu cầu thôi bác ah.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week