• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pro giúp mình về paypal với

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,846
MR
0.605
Insuree Balance
20384|200
Service Details
1||Facebook|https://mmo4me.com/threads/tang-follow-like-share-facebook-via-vn.414226/|6|VIP2|0|5
1||Windows Keys|https://mmo4me.com/threads/key-windows-all-versions.440916/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Không hiểu sao cái tài khoản paypal của em bị limit, em vừa mới add ngân hàng vào hôm sau là nó bị. Có phải là do em chưa add visa vào không? nó ra thông báo thế này: Mar 14, 2012: We've noticed some changes to your usual account activity and need a little more information from you to help confirm your identity.
Pro nào biết giúp em với! Hình e chụp lạ neh!

Mỗi lần mình đổi pass nó bắt điền thẻ Visa. Chắc bạn sửa thông tin mà chưa add Visa nên bị. Bạn mail cho nó hỏi xem sao.

Upvote 0
Chúng tôi đã nhận thấy một số thay đổi hoạt động của tài khoản thông thường của bạn và cần biết thêm thông tin từ bạn để giúp xác nhận danh tính của bạn.

Upvote 0
cannot be appealed
chờ 180 ngày nữa đi bạn :m182:
Chắc không đến mức đó đâu, cậu thử add visa vào xem. mình gặp cái này một lần rồi thì phải, add visa vào xem có được khôgn cậu.
Nản với paypal quá

Upvote 0
Paypal

Cảm ơn cả nhà nha! Nhưng mà mình có đổi pass gì đâu. Hôm đó mình vừa add cái ngân hàng vào là hôm sau nó báo vậy. Hy vọng add cái visa vào nó sẽ hết! :binhsua76:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom