Ask Pro đi ngang qua giúp em với . Có hậu tạ .

hoaok2511

Senior
Reactions
65
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Network hỏi như thế này : Please provide creatives and placements for the offers you are promoting, you have been paused for the time being.
Em không biết trả lời thế nào . Pro nào giúp em với ak .

Không phải k ai biết mà câu hỏi quá đơn giản lên k ai buồn nói . Hỏi có như vậy bạn k biết trả lời ,Bạn làm Admin kiểu gì :( . Đôi lời từ 1 mem :D .

Không phải k ai biết mà câu hỏi quá đơn giản lên k ai buồn nói . Hỏi có như vậy bạn k biết trả lời ,Bạn làm Admin kiểu gì :( . Đôi lời từ 1 mem :D .
Trả lời thì đc . quan trọng là hướng giải quyết các kiểu con đà điểu , làm sao cho nó nghe và đc trả tiền . Nói như cậu thì tao cheat trên site , rồi chụp cho nó cái ảnh trên site . Rồi ngồi ăn block . Admin gà lên phải hỏi bạn ak .

Trả lời thì đc . quan trọng là hướng giải quyết các kiểu con đà điểu , làm sao cho nó nghe và đc trả tiền . Nói như cậu thì tao cheat trên site , rồi chụp cho nó cái ảnh trên site . Rồi ngồi ăn block . Admin gà lên phải hỏi bạn ak .
trả lời cái này liên quan paid hay không à bạn??? cái này chỉ là trả lời để nó approve acc hoặc approve offer thôi, còn paid hay không là do cách bạn làm ấy. cheat thì thằng Net nào không biết cheat, quan trọng là cheat như thế nào thôi =))

trả lời cái này liên quan paid hay không à bạn??? cái này chỉ là trả lời để nó approve acc hoặc approve offer thôi, còn paid hay không là do cách bạn làm ấy. cheat thì thằng Net nào không biết cheat, quan trọng là cheat như thế nào thôi =))
có nghĩa mình làm 1 con offers . nó pause offers . rồi nó hỏi tớ như kia , trả lời cheat thì xd còn gì . cần người face sao cho nó nghe . chứ xin app off , reg net thì cần gì phải lên đây làm gì .

có nghĩa mình làm 1 con offers . nó pause offers . rồi nó hỏi tớ như kia , trả lời cheat thì xd còn gì . cần người face sao cho nó nghe . chứ xin app off , reg net thì cần gì phải lên đây làm gì .
pro nói mâu thuẫn vãi, trên hỏi không biết trả lời sao, dưới nói "face" sao cho nó nghe? mình biết lý do bạn bị hỏi là vì bạn dùng link track của nó làm, đố bạn "face" qua được nó đó, chỉ bạn 1 pro nè @caffebuon vào kiếm kèo kìa =))

Cái này là liên quan tới paid hay ko đấy. Nó hỏi vậy chứng tỏ thớt đã làm con off nào đó và bị pause. Giờ nó hỏi mày dùng traffic gì, ở đâu đưa bằng chứng cho tao.

Cái này là liên quan tới paid hay ko đấy. Nó hỏi vậy chứng tỏ thớt đã làm con off nào đó và bị pause. Giờ nó hỏi mày dùng traffic gì, ở đâu đưa bằng chứng cho tao.
Uh lúc đầu mình đọc qua loa nên nhầm lúc xin off và lúc trả lời reg Net. #8 mình có nói lại rồi đó. :D

Chào bạn !
Với câu hỏi này thì vấn đề không phải là trả lời thế nào, mà vấn đề là bạn đã làm thế nào,
trường hợp bạn cheat thì khả năng die khá cao, còn nếu ko cheat thì cứ nói rõ ràng ra là đã làm thế nào thôi.
Còn trường hợp cheat mà nói dối nó check ra ngay,
Thân !

pro này nói chuẩn rồi . nhìn câu hỏi là biết ngay . Đã tìm đc người face cho rồi nhé . thanks các pro đã quan tâm .

Chào bạn !
Với câu hỏi này thì vấn đề không phải là trả lời thế nào, mà vấn đề là bạn đã làm thế nào,
trường hợp bạn cheat thì khả năng die khá cao, còn nếu ko cheat thì cứ nói rõ ràng ra là đã làm thế nào thôi.
Còn trường hợp cheat mà nói dối nó check ra ngay,
Thân !
Thế pro k cho em hướng gỡ acc ak . biết là cheat nhưng mà làm sao để nó nghe mình . Thế mới cần các pro .

Thế pro k cho em hướng gỡ acc ak . biết là cheat nhưng mà làm sao để nó nghe mình . Thế mới cần các pro .
biết hướng trả lời rồi thì đăng hẳn lên hướng bạn sẽ trả lời cho nó lên đây , hoặc bạn nghĩ trả lời nó cái gì thì cần cái đó. rồi kiếm các pro giúp đỡ về cái đó và hậu tạ người đó.

mình thấy có mấy ông biết thì giúp người ta, k biết hay không muốn giúp thì thôi đừng comment làm j, người ta biết hướng giải quyết đã k đi hỏi. Còn theo mình thì trường hợp của bạn cứ gọi mấy ông fake screenshot fake 1 2 cái rồi gửi cho nó là xong. Trường hợp nó hỏi cặn kẽ thì bạn hỏi ông bán screenshot cho bạn là ông ý nói đỡ cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom