Presearch - Kiếm PRE coin hằng ngày với tool php.

Tiền ref của mình có 50 token thui mình chạy lâu lắm rùi mà hnay mới post tool lên
cheat ref được không bác nhỉ? hồi tháng 4 em có làm site này, nhưng mà k ăn đc ref, đủ 50 token rồi mà acc chính k nhận được bonus.

cheat ref được không bác nhỉ? hồi tháng 4 em có làm site này, nhưng mà k ăn đc ref, đủ 50 token rồi mà acc chính k nhận được bonus.
Mình thử ref 1 acc trên 1ip của mình thì đc nhiều acc hơn thì ko biết.

Mình thử ref 1 acc trên 1ip của mình thì đc nhiều acc hơn thì ko biết.
thế bác cho em hỏi thêm là acc ref đủ 50 token là đc à? hay là không tính 25 token ban đầu, nghĩa là phải đủ 75 token mới đủ điều kiện? thanks
chứ đổi ip để cày ref thì hết nước chấm :D

thế bác cho em hỏi thêm là acc ref đủ 50 token là đc à? hay là không tính 25 token ban đầu, nghĩa là phải đủ 75 token mới đủ điều kiện? thanks
chứ đổi ip để cày ref thì hết nước chấm :D
Mình cũng chả rõ chính sách ref của con này nữa. Hình như cần hoạt động 30 ngày nữa bạn nhé.

Có nhé. Khi nào acc ref đủ điều kiện thì mình vô claim

có phải claim ở đây không bác?

k hiểu luôn, có mấy cái hơn 50 token rồi. mà toàn tạo từ tháng 4.
nên mới hỏi bác là 50 hay 75 token thì đủ điều kiện?
Mình cũng không hiểu ref của con này lắm, ý nó là 30 ngày claim hay sao í

rule ref: hoạt động liên tục trên 30 ngày + kiếm dc 50 pre
notice: số pre kiếm dc k tính 25 dc cho và phải là 75 pre bên ELIGIBLE nếu RVS 100%
ảnh minh hoạ đâyạ, mình có acc rvs 70% nên hiện 65.

Last edited:
con này thì thấy khá uy tín đấy nhưng theo số liệu thì phải cày tính bằng năm mới đủ rút mất

con này thì thấy khá uy tín đấy nhưng theo số liệu thì phải cày tính bằng năm mới đủ rút mất
Mỗi ngày 1 acc ref kiếm được tối đa 3 PRE => 1 tháng acc ref kiếm được 90 PRE => Bonus cho acc chính 25 PRE
Cày 40 acc phụ thì 1 tháng acc chính được bonus 25x40=1000 PRE đủ điều kiện rút
Ko biết mình tính vậy có đúng ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,487
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week