Suggest Ppvn limit

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
mình ăn linit con ppvn cách đây cuzng hơn 2 tháng rồi. Up document lên cho nó nó k giải quyết mà đòi up thêm. Mình up tào lao để 180d mà k đc. 2 tháng rồi acc vẫn có thể nhận đc tiền mà k rút đc. Ae cho hỏi cứ để vạy sau 6 tháng có rút đc k ?

sau 6 tháng bác rút tẹt

Mình add visa thì nhận được tin nhắn từ ACB: giao dịch mới nhất của thẻ ghi nợ có 4 số cuối (4 số) phát sinh lúc (ngày tháng năm) tại PAYPAL (một dãy 10 số) SG, số tiền: .00VND, như vậy thì đã được chưa mọi người, giúp mình với, tks
Mình thấy các hướng dẫn là phải bị trừ 1.95$ mà sao của mình nó không có trừ tiền, nó ghi là .00VND nên mình chả hiểu thế nào cả!

Của mình kiểu như nó bắt mày gỡ đi, tao k cho mày 180d ấy
C rút như thế bao giờ chưa ? Của mình có bước gỡ nhé
bác để cái chữ kí thế kia là with ppvn 180day . hok rành về pp sao mà lại đi hỏi cái vụ này ? sao làm đc dịch vụ nhỉ . liên quan vậy . khó hiểu =))

Mình add visa thì nhận được tin nhắn từ ACB: giao dịch mới nhất của thẻ ghi nợ có 4 số cuối (4 số) phát sinh lúc (ngày tháng năm) tại PAYPAL (một dãy 10 số) SG, số tiền: .00VND, như vậy thì đã được chưa mọi người, giúp mình với, tks
Mình thấy các hướng dẫn là phải bị trừ 1.95$ mà sao của mình nó không có trừ tiền, nó ghi là .00VND nên mình chả hiểu thế nào cả!
sao không ai trả lời giúp mình với:(

bác để cái chữ kí thế kia là with ppvn 180day . hok rành về pp sao mà lại đi hỏi cái vụ này ? sao làm đc dịch vụ nhỉ . liên quan vậy . khó hiểu =))
2 vấn đề k liên quan tới nhau nha :) 1 bên là rút tiền pp limit đã tới ngày, add bank vào with bình thường. Còn đây là chưa tới ngày lên mới cần phải hỏi ? Ý bác là sao

2 vấn đề k liên quan tới nhau nha :) 1 bên là rút tiền pp limit đã tới ngày, add bank vào with bình thường. Còn đây là chưa tới ngày lên mới cần phải hỏi ? Ý bác là sao
ý là ppvn limit thì cứ tính từ ngày limit đủ 180day là with . cái này ai chơi pp thì cũng biết thôi . chắc mỗi thớt hok biết =))

Paypal mình qua 180 ngày rồi nó vẫn không cho withdraw, có bạn nào biết tại sao không ? :oops:

chưa 180 day thì tiếp tục phá cho thành 180 day, không 180 day thì ko dc tính thời gian đâu, để vài năm nó cũng vậy

được. vào email xem nó báo gì ko

Chuyên đi rut pp 180 ngày mà k biết vụ nầy còn đi hỏi
k biết thì dừng làm dịch vụ, tào lao

:D

Chuyên đi rut pp 180 ngày mà k biết vụ nầy còn đi hỏi
k biết thì dừng làm dịch vụ, tào lao
=)) k biết thì hỏi =))) có làm sao k ? Việc tôi rút pp 180d là khách đều nói đã đc rút. Như vậy là rút thôi cần gì biết? Còn giỏi hơn thì trả lời đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom