Suggest PPVN đã quá 180 days nhưng ko có email withdraw

doithay0903

Junior
Reactions
167
MR
0.182
Như tiêu đề, ngày 29/11/2016, mình có 1 con PPVN ăn mít, do lười, nghĩ đợi 180 days để rút về nên ko làm step nào.
Đến nay đã quá 180 days và cũng tham khảo qua các topic khác, thấy mấy bro bảo chỉ cần qua 180 days là rút được.
Vậy giờ acc mình có khả năng rút được chưa?

p/s: Bác nào làm dịch vụ inbox e bán cả acc (~$700) nhé.

Hình ảnh acc hiện tại :((

Last edited:
mình gà mờ PP , nhưng cũng hiểu là bác ko thực hiện step thì làm sao qua đc limit ??? mà ko qua đc nghĩa là miễn thực hiện gì cả .

tự tin vào rút đi b

mình gà mờ PP , nhưng cũng hiểu là bác ko thực hiện step thì làm sao qua đc limit ??? mà ko qua đc nghĩa là miễn thực hiện gì cả .
ai bảo bạn thế,

cứ vào rút thôi. ko cần gỡ bước nào

Đến ngày thì mạnh dạn rút thôi, ko được thì lên đây tư vấn tiếp

thì mình thấy hầu hết mọi người đều nói vậy mà ? chả lẽ ko phải sao ?:oops:
duyệt vũ nói đúng rồi, chỉ cần qua 180 days kể từ ngày mít là rút đc, còn cái bạn nói là mít vĩnh viễn.

cứ qua 180 day limit. vào rút là bình thường!
ko cần phải có mail 180 days

Với PPVN từ 170 ngày đã có thể rút tiền. Với PPUS với đợi mail cho with chứ ppvn thì không cần

Cảm ơn mấy bác tư vấn.
Nhân tiện ai thu acc(~$700) giá tốt thì inbox or buzz ICQ e nhé, cho e cái báo giá luôn.

Cảm ơn mấy bác tư vấn.
Nhân tiện ai thu acc(~$700) giá tốt thì inbox or buzz ICQ e nhé, cho e cái báo giá luôn.

Pm skype hoặc ICQ tớ đi, pm c ko đc :)

Mấy bác cho hỏi, minh cứ tạo tài khoản paypal được mấy ngày là bi limit 5- 6 bước gì đó nhưng vẫn cho nhận tiền trong 45 ngày, Mình đã thử gỡ 1 lần rồi bị limit luôn 180 ngày không còn nhận tiền được nữa
Mình tính chơi lầy luôn là tạo acc mới rồi giao dịch hết 45 ngày, đổi qua acc khác làm tiếp mà không gỡ limit, 180 ngày sau rút tiền từng acc. Như vậy có ổn không?

nếu chưa bán thì pm skype : okso1_mmo mình thu hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom