ppvn có đăng nhập ip us được không ?

đc vì có thể bạn đi du lịch thì sao , nhưng ko nên xài trên vps hay fake ip nhé , nên là 1 cái máy tính thật , tốt nhát win bản quyền , thì có thể bào vô tư , và lưu ý giờ phải chỉnh về quốc gia hiện tại nhé

đc vì có thể bạn đi du lịch thì sao , nhưng ko nên xài trên vps hay fake ip nhé , nên là 1 cái máy tính thật , tốt nhát win bản quyền , thì có thể bào vô tư , và lưu ý giờ phải chỉnh về quốc gia hiện tại nhé
trước giờ ppvn mình toàn xài vps thấy vẫn bt, căn bản máy tính nhà ăn mấy cái limit rồi nên mới phải xài vps :v

trước giờ ppvn mình toàn xài vps thấy vẫn bt, căn bản máy tính nhà ăn mấy cái limit rồi nên mới phải xài vps :v
thế thì hên xui

Bác nuôi trên vps vn hay nước khác thế ?

cứ, xài pp nước nào thì dùng profile nước ấy và ip nơi đó :D :D :D

và ... chuẩn bị: tinh thần + đầy đủ giấy tờ văn bản, khi cần thì gỡ thôi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

cứ, xài pp nước nào thì dùng profile nước ấy và ip nơi đó :D :D :D

và ... chuẩn bị: tinh thần + đầy đủ giấy tờ văn bản, khi cần thì gỡ thôi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Giấy tờ, info chính chủ , Ip vn còn tèo liên tục, chắc pp việt dùng ip us chết kinh khủng hơn :D

Mình xài 30-40 acc pp vn trên vps us để chiến ebay...vẫn sống nhăn răng.
Còn đã limit, thì đến kỳ thì login trên ip nào cũng tèo.

Nếu dùng như người dùng bình thường thì chắc ko sao đâu :v
Acc pp mình trước đây log ở cả ip Việt Nam lẫn us tẹt ga, ex du học bên Mẽo lấy acc mình mua hàng các kiểu mà ko bị sao cả.

Mình xài 30-40 acc pp vn trên vps us để chiến ebay...vẫn sống nhăn răng.
Còn đã limit, thì đến kỳ thì login trên ip nào cũng tèo.
nhưng mình nghĩ khi limit sẽ khó gỡ hơn khi để trên vps vn phải không bác ?

bác trả lời hài thì có :)), ý minh ở đây là có dễ bị ăn mít không ? còn đăng nhập ở đâu chẳng dc :v
:popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick:
Sau cụ hỏi cho nó cụ thể vào nhé. Anh em hiểu nhầm :D:D
Mít thì thằng nào trả ăn vài lần.

nhưng mình nghĩ khi limit sẽ khó gỡ hơn khi để trên vps vn phải không bác ?
Mình cũng ko để ý, do mình ko xài vps vn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom