Referrer PopMyAds - Popunder rate khá tốt

Của bạn mấy ngàn popup luôn. Mình lèo tèo có vài cái :( Mà nó k lên xíu $ nào.

cho e hỏi trang này có yêu cầu min trafic j ko bác, e mới làm site chưa xong thì có nên dk trước ko hay đợi có trafic rồi mới dk ạ

Của bạn mấy ngàn popup luôn. Mình lèo tèo có vài cái :( Mà nó k lên xíu $ nào.
thì cũng phải nhiều nó mới có $ được chứ bác! net nào chả thế! :D
cho e hỏi trang này có yêu cầu min trafic j ko bác, e mới làm site chưa xong thì có nên dk trước ko hay đợi có trafic rồi mới dk ạ
không cần trafic nha bác! nhìn web thấy ok là được, nó duyệt cũng ko khó lắm đâu! :popo_big_smile:

Bác răng hô có biết network ads nào ổn ổn cho traffic từ Nhật bản k nạ , chỉ em với :))) thằng mgid với adnow rate hẻo qá :(

Đây là rate popads của em (cho phép cả adutl) @@ hình như có quá thấp không trung bình mà có 0,2

Đây là rate popads của em (cho phép cả adutl) @@ hình như có quá thấp không trung bình mà có 0,2

thằng popads này nhiều bác được rate cao lắm, cơ mà em đặt nó thấp vl :( chả hiểu sao

trang của bác đa quốc gia nên còn được rate 0,5- 1, trang e 90% là VN rồi tính sang đây thử xem rate được 0,3 - 0,4 không mà ngại chuyển vãi =)).Đang thử dùng Exo cho trang e cũng khá hơn popads là 0,3 nhưng mà mỗi lần pop là nó refresh lại trang đang xem nên bọn nó khá khó chịu, khôg như thằng popads nó không refresh trang. ví dụ bác đang xem 1 video đến 1 nửa mà bị pop của exo thì chắc đập cmn máy vì nó refresh trang phải tua lại đến chỗ cũ.

Không biết popmyads có refresh trang không nhỉ. Nếu mà thằng popmyads này không bị refresh trang cũ khi pop thì e cũng thử xem sao.?

Không biết popmyads có refresh trang không nhỉ. Nếu mà thằng popmyads này không bị refresh trang cũ khi pop thì e cũng thử xem sao.?
có refresh trang bác nhé! nhưng ngày pop 1 lần hoắc 1h pop 1 lần thì cũng ko thành vấn đề :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom