Help Poker Tournaments - Challenger from $150 to $30k in 120 days.

WORK DAY 12:

Số ngày làm việc còn lại: 91

Số ngày nghỉ còn lại: 15

Bankroll: $265
===

WORK DAY 13:

Thứ 2, ngày 18/5 nghỉ không chơi.

Số ngày làm việc còn lại: 90

Số ngày nghỉ còn lại: 15

Bankroll: $265
E không hiểu bác ơi, hôm thứ 2 bác nghỉ thì số ngày nghỉ chỉ còn 14 thôi chứ. he he :rolleyes:

Thấy anh meoden chơi bàn 1000$ thấy mê 1 ngày thắng 2000$ là xài mấy tháng sướng thật ko biết bao giờ mới đc như anh ấy hihi

Hahaha, chả kệ cm nhà anh :) Thớt khác không có hứng, thớt này vào ném đá cho đủ gạch xây nhà.
1 thời anhris vẫy vùng, h là fighter :))))))

Cứ chơi cò con thế làm j, vào làm ván thế này có phải nhanh giàu không :v

Challenge này tough đấy, keep fighting ...
Cho xin tên acc cái, find thử học hỏi coi. hay chém:rolleyes:

Ẩn nick và khóa search rồi cưng, trước còn chăm up boom, nhưng lên limit này hạn chế và gần như ko up. Quan trọng là thích nghi theo từng đối thủ, và ko để cho đối thủ biết được mình là ai.

Up thêm hand vừa đánh lúc sáng, cũng ko có j thú vị cả, chỉ là kết liễu đối thủ :)

Nick của vilian là voss1313, chuyên HU 1k$ http://pokerprolabs.com/voss1313/pokerstars

Hand nay 46 54% , ai win cung chỉ là lucky thôi mà, bác làm cái topic mới up thêm hand cho ae học hỏi và đỡ bị loãng topic bác sangvn đi bác :D

Last edited:
Đa số những hands meoden post lên là từ nick queen19655 nhé, 1 số từ nick Chinh Phuc (cả 2 nick này đều từ Vietnam), có những hand đánh từ khá lâu rồi, copy lại để khoe.
Tôi thì cho rằng 99% đây là những khách hàng lớn của hắn và cũng cho rằng 99% thực sự những nick đó là những con bạc đại gia, là big lose.

Hôm nay ngồi hóng tiếp bạn ý post hand khác học hỏi vậy.

mấy anh ơi sao 888 poker chỗ giải mấy đc tiền nó ko hiện lên khi em chơi hay phần mềm 888 bị lỗi em cài lại rồi có ai bị như vậy ko

Đa số những hands meoden post lên là từ nick queen19655 nhé, 1 số từ nick Chinh Phuc (cả 2 nick này đều từ Vietnam), có những hand đánh từ khá lâu rồi, copy lại để khoe.
Tôi thì cho rằng 99% đây là những khách hàng lớn của hắn và cũng cho rằng 99% thực sự những nick đó là những con bạc đại gia, là big lose.

Hôm nay ngồi hóng tiếp bạn ý post hand khác học hỏi vậy.

voss1313 là reg thật anh ạ :D Hu hyper và HU NL (cap) bác meoden có thể up cái graph cho ae chiêm ngưỡng đc ko :D

ơ sao lại cười :D e nói đúng mà :D tại đêm qua chán ngồi xem high stake mới phát hiện ra voss1313 chơi Hu cash :D
Cá nhân e thì ko ủng hộ chơi mạnh dạn kiểu này, tất nhiên kỹ năng a tốt và roll a lớn thì a chơi đc chứ ae như e còn lại thì..lucky thì ăn mà tilt thì bao nhiêu cho đủ. số tiền quá lớn vs dân VN mà swing của hyper thì cứ phải gọi là ... từ ngày a up hand hay ngồi xem Hu hyper 1000 mà ko gặp cờ VN lần nào :D hy vọng 1 ngày a cũng là reg, ae đc nhìn flag VN oanh tạc thì quá là bố legend ý chứ :D

@sangvn: bac update cái challenge của bác đi :D háo hức quá, thỉnh thoảng gặp bác hyper 3.5 nhưng chắc bác chơi 3-4 table nên suy nghĩ hơi lâu và pm ko thấy trả lời :D

Last edited:
sao lại không cười, ở limit này làm éo có fish mà chả reg.
Sangnv à quên anhris xịt rồi, trình đâu mà che với chả lần :)

e ko chơi nhưng luôn xem high stake =)) e ngu nhưng e biết nhiều hơn a rồi =)) stake nào mà chả có fish và reg . stake nào chả có thằng thừa tiền và stake nào chả có bọn Russian chơi :D Reg 500s lên 1000s chơi cũng đã bị coi là fish rồi. reg luôn share lobby còn fish thì chả bảo có lobby mà reg game chờ đối thủ cả nên sẽ ko baoh thấy fish vs fish đc cả ^^ ở VN 1000$ là to nhưng bọn nước ngoài như a sangvn nói nhiều thằng thừa tiền, đơn giản thích là chơi thôi. Vậy e nghĩ a kiểu chộp giật ngày làm 1 2 cái sng, ăn thì té mà ko ăn thì gỡ :D a ko phiền thì share cái graph của a lên (ẩn tên a đi ) nếu có Roi >3% / 500 game 1000$ thì e thề đi đâu e cũng luôn gọi a là bố legend luôn :D

vs bankroll khủng cỡ 50k như bác sangvn ( e chém gió thế :D ) thì a có up đc cái graph 1000 game lên ,bac sangvn cũng chả busto đc :D vẫn chờ bác update hàng ngày vì e cũng đang build lại cái bankroll

Last edited:
Gọi là gì là việc của cậu, bảo chưa muốn share là chưa muốn share, hỏi nhiều thừa hơi. ok.
Cứ biết là đã dám chơi lên những limit đấy phải có tiền đề và cơ sở. Ở trong này *** có ai dám chơi những limit đấy đâu có chăng nên biết im lặng người ta up hand lên cho mà học hỏi cách đánh ở level cao.
Không hiểu cậu thần tượng vẹo gì ở sangnv, rùa rùa ăn được cái 26k, đánh gì thì đánh, kết quả là cái nhìn vào.
1 năm win được 15-20k là hết đát.

Bực mình với thằng fish2fish nói lái sang sangnv rồi, kiểu này bỏ mẹ rồi :))))))

Gọi là gì là việc của cậu, bảo chưa muốn share là chưa muốn share, hỏi nhiều thừa hơi. ok.
Cứ biết là đã dám chơi lên những limit đấy phải có tiền đề và cơ sở. Ở trong này *** có ai dám chơi những limit đấy đâu có chăng nên biết im lặng người ta up hand lên cho mà học hỏi cách đánh ở level cao.
Không hiểu cậu thần tượng vẹo gì ở sangnv, rùa rùa ăn được cái 26k, đánh gì thì đánh, kết quả là cái nhìn vào.
1 năm win được 15-20k là hết đát.

Bực mình với thằng fish2fish nói lái sang sangnv rồi, kiểu này bỏ mẹ rồi :))))))

đừng nóng a ơi =)) ae trao đổi vui vẻ mà , e xin nói luôn vì sao e lại hay vặc lại a để ae mình ko hiểu lầm nhau, e tin chắc các ae ở đây cũng giống e , nhìn a up hand Hu 1000$ lên thì kinh đấy cơ mà thề là ko hiểu vì sao chơi thế hoặc a read hand như thế nào, a suy nghĩ như thế nào tại flop, turn và river, thế nên cũng chả học hỏi đc j từ hand a up. thay vì up hand lên khoe mẽ thì a up lên rồi phân tích cho ae hiểu sẽ hay hơn rất nhiều, mà tuyệt vời hơn nữa là a dạy mng beat game hyper a đang chơi vì ngay cả micro Hu hyper thì nếu beat đc cũng có thể kiếm đc ~ 3t/ tháng ( 100 buy-in) thừa tiền cf rồi, hơn nữa lại có nền tảng.

A có thể lập topic, up toàn bộ hand trong 1 SNG , rồi ae đc thảo luận từng hand,xem cách chơi , xem cách read. e nghĩ như thế sẽ thông cho e và những người khác rất nhiều là 1 hand a win đc 1000$, ae vui cho a thôi chứ ae chả rút đc kinh nghiệm j từ đấy để beat game cả :D

E chẳng thần tượng ai cả :D nhưng vấn đề là bác ý kiếm đc tiền, ko những đc mà còn rất đc, kể cả 15-20k thì đã là quá kinh khủng vs 1 thằng kỹ sư như e, beat SNG mid-stake và cash mid-stake quá khó vs e khi ko có coaching vì vậy muốn kiếm đc >10k chỉ còn cách học kỹ năng rùa của bác ý trong mtt thôi, hơn nữa bác sangvn còn đang nợ ae bài hướng dẫn mtt mà :D he

GL!

k thấy bác sáng up hand hay tình hình j kên nhỉ toàn thấy ae cãi cọ các kiểu.ai thik khoe thì ra tạo topic khác .tranh luận quá hình như bác sáng có vẻ tự ai đem HU cả bank thì hết chalenge cho ae xem.

Nói chung mình thấy HU Hyper khá chuối, chủ yếu dựa vào cảm giác, chả sách vở nào dậy được.

Nói chung mình thấy HU Hyper khá chuối, chủ yếu dựa vào cảm giác, chả sách vở nào dậy được.
meoden đánh tay đôi với mình toàn thua, mình là cọp này cắn cho phát chêt ngay

Thấy ở đây có sangvn là pro nhất. Chác còn nhiều cao thủ minh chưa biết. Theo mình nghĩ anh em vn ta nên lập grou trao đổi qua skype . các pro đều coaches qua skype. Và lời khuyên chân thành cho những bạn mới là không nên chơi poker.

Thấy ở đây có sangvn là pro nhất. Chác còn nhiều cao thủ minh chưa biết. Theo mình nghĩ anh em vn ta nên lập grou trao đổi qua skype . các pro đều coaches qua skype. Và lời khuyên chân thành cho những bạn mới là không nên chơi poker.
bác ấy trốn rồi hờ hờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,446
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back