Poker for living - phần 3

sasura

Expert
Reactions
1,299
MR
16.147
Insuree Balance
0
Hello,
Phần 2 trước mình có nói là move stake sẽ mở tiếp topic.
Bàn cao nhất của spin 6-max bên ggnetwork là $10. Nên từ giờ mình sẽ grind bàn $10 và cập nhật tình hình trong này. Sẽ dừng topic khi profit đạt 5 con số, tối thiểu $10k usd.

Bắt đầu với bankroll $737.60 (73 buy-in)

Lót dép hóng 5 số :popo_sweet_kiss:

Lên bàn cao người chơi vừa giỏi vừa bị tâm lý tiền to nữa, em đi bankroll theo bảng này, mặc dù nạp vào tập buy-in có 16 chưa đủ 30 như yêu cầu :D

Last edited:
Lên bàn cao người chơi vừa giỏi vừa bị tâm lý tiền to nữa, em đi bankroll theo bảng này, mặc dù nạp vào tập buy-in có 16 chưa đủ 30 như yêu cầu :D
Mình chơi bàn $15-$30 bên PS từ lâu rồi. Làm gì có tâm lý tiền to.

Mình chơi bàn $15-$30 bên PS từ lâu rồi. Làm gì có tâm lý tiền to.
Em tưởng bro mới lên bàn này lần đầu chứ, tâm lý thì ai mới up lên đều bị :D
Hnay em mở Hand2note xem, nạp có 20$ đánh 10 ngày rake đã 5$
Sòng nó ăn rake nhiều thế thì nó tập trung ăn rake là giàu rồi chứ cần gì chiêu trò như các bros chơi gà hay nói nhỉ ;)

Em tưởng bro mới lên bàn này lần đầu chứ, tâm lý thì ai mới up lên đều bị :D
Hnay em mở Hand2note xem, nạp có 20$ đánh 10 ngày rake đã 5$
Sòng nó ăn rake nhiều thế thì nó tập trung ăn rake là giàu rồi chứ cần gì chiêu trò như các bros chơi gà hay nói nhỉ ;)
View attachment 190288
Bạn mới chơi nên có kiểu move stake tâm lý tiền to. Mình mở 12 bàn $10 là bankroll nó trừ $120. Mỗi lần lên stake mình chỉ cảm thấy phấn khích chứ ko có sợ. Nhìn theo buyin, đừng có nhìn theo số tiền.

Hello,
Phần 2 trước mình có nói là move stake sẽ mở tiếp topic.
Bàn cao nhất của spin 6-max bên ggnetwork là $10. Nên từ giờ mình sẽ grind bàn $10 và cập nhật tình hình trong này. Sẽ dừng topic khi profit đạt 5 con số, tối thiểu $10k usd.

Bắt đầu với bankroll $737.60 (73 buy-in)
View attachment 190240
khoe hoài ko chịu dạy cách đánh

Pocker cop gần như là bản sao của pocker master nổi tiếng đã dẹp vì... scam ngày xưa,chơi với mấy thằng này chịu thôi,tôi cứ đâm vào mấy site có tiếng chút , - thực ra mà nói pocker nói là site lớn uy tín nhưng phần mềm chúng nó viết ra ko ai biết đuợc,chúng nó thả bao nhiêu người chơi có quyền super user vào ko ai dám chắc,túm lại chơi vuj nho nhỏ - thích chơi lớn tôi đánh hẳn thực địa ,tuyệt đối ko chơi online

OK. Cảm ơn chuyên gia Poker.
view xem sao.

bàn 10$ đêm mới có người chơi. bro chơi từ khung giờ nào. à cậu rut về bank có nhanh không. tôi vẫn chưa rút thử.

bàn 10$ đêm mới có người chơi. bro chơi từ khung giờ nào.
em thấy bác ấy hay chơi đêm.

bàn 10$ đêm mới có người chơi. bro chơi từ khung giờ nào. à cậu rut về bank có nhanh không. tôi vẫn chưa rút thử.
12h > 5h. Nãy giờ mình ngồi bật chờ 10-20p mới có 1 bàn. Chán. :popo_sweat:
Lên đi. Tụi $10 nó đánh ngu lắm, đc cái tụi nó hên hơn $3 thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom